LỖI Không biết cái này có lỗi không

KySlot

Gia nhập giang hồ
upload_2017-8-5_0-2-52.png upload_2017-8-5_0-2-5.png

Không biết lõi hay gì vậy.. mình lock 2 ac 1 ac treo bán đồ ở kênh 1.. còn ac lv 70 VoAnhThanCung kia đang train ở kênh 5...
không hiểu vì sao lúc vào thăm coi có bán được gì không. thì lại thấy ac VoAnhThanCung chạy vòng vòng kênh 1 vào xem shop của mình với mấy shop khác..rồi chạy ra xa mất tiêu luôn.:eek::eek::eek:

Mấy mod xem lại giúp vơi... canh máy đêm khuya như này yếu tim có ngày chết đó :)):)):)):))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
View attachment 12563 View attachment 12562

Không biết lõi hay gì vậy.. mình lock 2 ac 1 ac treo bán đồ ở kênh 1.. còn ac lv 70 VoAnhThanCung kia đang train ở kênh 5...
không hiểu vì sao lúc vào thăm coi có bán được gì không. thì lại thấy ac VoAnhThanCung chạy vòng vòng kênh 1 vào xem shop của mình với mấy shop khác..rồi chạy ra xa mất tiêu luôn.:eek::eek::eek:

Mấy mod xem lại giúp vơi... canh máy đêm khuya như này yếu tim có ngày chết đó :)):)):)):))
Xem sau lưng coi có ai ko :v

spk_boy

Binh Nhì
Ảo nhỉ :)) Mình vẫn chưa hiểu tại sao :)) Chắc nhà có vong rồi
Đùa với ông VoAnh xíu chứ hiện tượng như ổng e cũng gặp mấy lần rùi a. Char kia đang train ở kênh khác mà khi đi shop ở k1 vẫn thấy nó, bên kia đánh sao bên đây thấy y chang. Xem đồ dc luôn chỉ là ko gd hay làm gì khác dc

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Creepy vl. hqua vào game t còn thấy toàn bộ nhân vật chỉ mặc mỗi quần áo vs tóc ko mặt mũi tay chân gì hết. Có chụp lại màn hình mà quên ko lưu X_XX_X

KySlot

Gia nhập giang hồ
có trường hợp thì thấy nv đứng im thi e gặp nhiều rồi... nhưng lần này nó ở k1 chạy lung tung còn vào shop xem nữa thi hơi bị run :)):)):)):))

Phát Bùi

Binh Nhất
View attachment 12563 View attachment 12562

bị Phi bỏ rơi rồi à

Bên trên