[khóc lóc] tại sao xem qua bảng xếp hạng không hề thấy bóng dáng 1 thích khách nào

fokvanbao

Banned
Cái gì mà khí cong? Cái gi mà tù? Thử vào pt ngon xem coi len top ko? Javan char thương thử out pt xem còn tren top ko? 1 thang dp ko mac đồ gì như nightnurse cũng top trang đầu đó thoi. Solo thì chịu. Cái bxh chỉ để show team nào train nhanh chứ ko phải char nào train nhanh nhé
Tank khác Buff khác... nghĩ sao vậy 3 :| Nin dame nó có tí nị nếu op xịn thì may ra còn vớt vác dc chứ dp có op trượng 60% đi tank cũng chả khác gì con dp cầm mộc trượng đi buff !
*Gửi chủ topic: kiếm pt nào chịu nuôi ông rồi sau này đi PK nhất thiên hạ lấy danh cái pt lại cho nó thơm lây !!

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Tank khác Buff khác... nghĩ sao vậy 3 :| Nin dame nó có tí nị nếu op xịn thì may ra còn vớt vác dc chứ dp có op trượng 60% đi tank cũng chả khác gì con dp cầm mộc trượng đi buff !
*Gửi chủ topic: kiếm pt nào chịu nuôi ông rồi sau này đi PK nhất thiên hạ lấy danh cái pt lại cho nó thơm lây !!
Tôi khóc lóc cho mấy anh em njn thôi. Chứ tự tôi lo đuoc r =))

kizzlove

Binh Nhì
Cho a e lời khuyên đi nào
Muốn train nhanh tầm này chỉ train thôi thì ép VK TC nhé, còn thêm cả PK nữa thì phang CL vào. Max KC 1 lấy dame. VK càng to dame càng to ok chưa . giờ auto nin ngon rồi train nhanh lắm. Thêm dame xanh + kc 6 tăng dame nữa thì train nhanh thôi rồi má ơi luôn

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
Đấy cái khó cho mấy ông njn tầm trung là kiếm pt đấy =))
t thì không nói =)) từ xưa nay chơi njn rồi

Gì mà khí công, ông này có vẻ mạnh mồm kinh. Ông chơi njn kv 3 chưa ?? Nó tù ở đấy thì t nói tù thôi. So với Dp, nó đồ trắng nhưng mục tiêu của nó là ko chết và buff máu.
Còn njn đồ trắng à chó nó pt nhé. =)) chém quái 5 10 máu à .
Pt muốn khoẻ thì ngta lựa chọn các thành viên khoẻ. Njn không đc chọn là do njn neft vế hơn các char khác r.
Chơi ninja phải chịu lâu thôi. Nếu 35 set def khỏe solo vẫn ngon mà.:))

MrCuop

Binh Nhất
Đấy cái khó cho mấy ông njn tầm trung là kiếm pt đấy =))
t thì không nói =)) từ xưa nay chơi njn rồi

Gì mà khí công, ông này có vẻ mạnh mồm kinh. Ông chơi njn kv 3 chưa ?? Nó tù ở đấy thì t nói tù thôi. So với Dp, nó đồ trắng nhưng mục tiêu của nó là ko chết và buff máu.
Còn njn đồ trắng à chó nó pt nhé. =)) chém quái 5 10 máu à .
Pt muốn khoẻ thì ngta lựa chọn các thành viên khoẻ. Njn không đc chọn là do njn neft vế hơn các char khác r.
Kiếm pt ko dc thì lỗi cua ban. Char đao vẫn có pt. Vẫn top đấy. Giỏi thì nói ninja dame ko bằng đao xem ăn gạch ko. :)) Choi mà vũ khí cùi. Đồ trắng thì dù char nào cũng ko pt chứ sao nói ninja. Ko thi choi dp buff la co pt

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Kiếm pt ko dc thì lỗi cua ban. Char đao vẫn có pt. Vẫn top đấy. Giỏi thì nói ninja dame ko bằng đao xem ăn gạch ko. :)) Choi mà vũ khí cùi. Đồ trắng thì dù char nào cũng ko pt chứ sao nói ninja. Ko thi choi dp buff la co pt
Tôi đang nói là tại sao những ng như bạn không đứng top nghe chưa. Chứ không phải kêu ca rằng tôi ko kiếm đc pt.

Bên trên