Key đội trưởng bạn chơi cờ hó sv đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Xác nhận luôn acc VoLamCaoThu Hiện tại bạn tôi đã mua lại rồi ..
- Nhưng mua bán #ThichTheHien lằng nhằng cả ngày mới gd dc ....
=> Có 1 số bạn hiểu nhầm acc này của bạn #ThichTheHien

Deuces

Binh Nhì
thứ 7 đáng lẽ t là người lên phốt nó kêu th HaNam canh 4h sáng quay clip mà nó éo xuất hiện , t mới vào pt nó 2 ngày 4h32p sáng nó pm t alo sao sml để team pt mà đm t tank dp buff sml mới team bị gì t nghi nghi r th HaNam HaLam trong pt pm t nói xưa h th ml KieuDiem xin tv pt rồi tối khuya canh pp đội trưởng gần sáng nó tv acc ng ta về thành bật auto lụm quăng rác ae lụm nó lấy đồ ngon t tá hỏa tối chủ nhật 25 t tính kêu th HaNam quay clip t làm phốt thì nó k thấy do tv hết hạn xong trưa h qua t out pt đến h t nói th a hàng xóm nó r th anh nó bảo bỏ qua cho nó nên t im , sáng nay cúp điện ai biết th Đức Trung team cũ h qua nó post thôi thì th nào cũng có số hên cho nó ng post k p là t :v

BinNgox

Gia nhập giang hồ
post dùm 1 người trên group mua bán
https://www.facebook.com/groups/199716947229406/
Chuyên để tẩy chay!
1.000 ₫
Cần Thơ
Cũng ko có j to tát chỉ là việc nhặt đồ thôi. Mới kiếm được team train mà gặp bạn key vê lờ quá. Train cả ngày thì để chế độ nhặt thứ tự nhưng về đêm ae ngủ hết thì lại chuyển qua chế độ nhặt đội trưởng. Nay báo cho ae bàn dân thiên hạ biết mà tránh pt vs bạn @trung Quang (ing KieuDiem + Nevermore) mà nếu có pt thì đừng để bạn ấy key nhé. Thân!

p/s : đã 7x 8x rồi mà còn mấy cái thể loại chó này thì mình bó tay thật

nick 4rom con chó này là : @Thích Thể Hiện
nick face @ quang trung
thi ra la thang nay re rach vkl

Đc các bạn yêu tôi trở nên mạnh mẽ
Bị các bạn ghét tôi trở nên k thể cản bước.
Chẳng có gì phạm pháp còn đời lắm kẻ thù cứ vào đây pr lên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên