THẢO LUẬN K team ghé qua nghe vài dòng nhẹ

Đùa TLC 3 hôm rồi có 19 mống 9, chưa bằng 1/4 Tà. Ko rõ là 9 bán hết acc rồi hay sao mà ko thấy ai đi TLC luôn. Lại gặp cả dp tà TieuYeu như con boss canh cửa, cứ chạy ra bị 1 hit là nằm, cảm giác bất lực vãi chưởng :))
9 phái TLC3 hopeless vđ' U_U
Mặc set full ulpt áo +7 full ulpt đao nữa mà 1 k5 máu nó kill 1 bon kia nó nhỏ thêm bãi nc bọt nữa la nằm

Masya

Binh Nhất
9 phái cao cấp có một bác "ai cũng biết là ai" đứng ra tập hợp anh em. Mà con người bác này chắc cũng nhiều người ưa lắm qua những cmt thể hiện quyền lực "ảo" của mình trên 4rum nên không ai theo là phải. Mình theo 9 vì thấy nó ít mà nếu 9 có ng lãnh đạo vậy thì mình "solo mid" cho khỏe hjhj;;);;)

hoangquaneditor2

Binh Nhì
9 phái cần 1 người lãnh đạo giỏi, cần hợp nhất các bang phái về 1 liên minh, cần tuyển những ae nhiệt huyết để gánh vác trọng trách thế lực.

hero98

Trung Sĩ
Chính phái không hề yếu , chỉ là hơi ít tí xíu thôi. Sắp tới sẽ có 1 đợt cân bằng lớn sức mạnh các class :)
P/s: @Lão Quái Nhân hi vọng đây là lần cuối cùng tôi thấy ông văng tục tại các topic thảo luận.

chờ cái này lâu lắm rồi đây , njnja có đường sống rồi , mấy thằng đánh skill coi chừng tao đấy =)) @ztungvnz1

Enies

Hạ Sĩ
Bạn làm biếng đọc hoặc thiếu tự tin khi xem thì mình tóm tắt cho nè:
Cả sever 88 acc 8x
Tà 48acc
Chính 40 acc
Còn 1 người cầm mấy acc thì có cần tớ đọc tên 1 vài Top tà 1 mình nguyên cả pt ko?
Tk bác nhưng tại em chỉ xem 5 trang ở trên trang chủ nên không bao quát hết được
Em hi vọng khi 9x các bác 9 sẽ có sự chuyển mình để dẫn dắt 9 phái theo hướng tốt nhất
:-bd:-bd cố lên các bác 9 48-40 cũng không phải là cách biệt quá xa

Tk bác nhưng tại em chỉ xem 5 trang ở trên trang chủ nên không bao quát hết được
Em hi vọng khi 9x các bác 9 sẽ có sự chuyển mình để dẫn dắt 9 phái theo hướng tốt nhất
:-bd:-bd cố lên các bác 9 48-40 cũng không phải là cách biệt quá xa
Cao thủ võ lâm . lythong. Inferno. Nami, ahley còn ai hổ báo nữa k vùng lên ae

Bên trên