TÀ PHÁI Kính gửi ác quỷ thần cung !

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Từ khi YulgangVN mở chính thức, mình đã quy ẩn k động tới chuyện nhân gian vì thiết nghĩ sẽ theo dõi những anh tài từ sever khác như Dzogame, homeviet,đếvương, blah blah hội tụ về đây thể hiện bãn lãnh tài tình của mình đối với game, nhưng hôm nay quá phi lí trước việc đang diễn ra và bắt buộc phải lên tiếng.
Mình viết bài này để gửi tâm thư tới AQTC , mấy bạn biết quản lí mem không thế? ban ngày giết người chưa đã hay thật sự là thiếu muối tới độ não phát cần? Ít ra cũng tôn trọng người khác, người ta auto chỉ để train vs kiếm sống qua ngày... Ganh kiểu không muốn ai hơn mình đành đi PK để cho lại người khác? ghê hơn là camp ngay Lục Lâm Sơn Tặc không cho anh em tà phái train.
Mà nhục nỗi đường đường là tà phái, đi giết chính phái nghe hợp tình, đây đi giết tà với nhau..
Không hiểu não chứa gì, hay nòng nọc bò lên não.. Mình gửi tới BeSyn , à mà không, mình xin gửi tới cả guild của bạn. Đi kill auto nhát tới nỗi dí ĐP quèn quèn để kill trước? không biết nói sao
Mình chưa gặp 1 cái guild nào mà rẻ rách như vậy ! Đi kill người ta, người ta rủ solo lại cong đuôi bỏ chạy, hèn lại đi giết những đứa thấp bé hơn mình... Ồ mình đồng ý guild khá là mạnh :)) , nhưng mà giống hổ cụt đầu ấy, làm mấy trò ruồi bu bán nhang thật :( tên guild cũng rất hay, nhưng cách sinh hoạt thì quá Khắm

Ok lấy lí do là ở kênh PK thì chịu :)) ờ thì ở kênh pk, nhưng ngta cho bạn giết ban ngày đã đành k nói rồi, kênh 1 thì full , ngta an tọa 1 bãi cũng lên liếm phát cho vui nhà vui cửa....
Mình chẳng biết ai là chủ guild của AQTC, nhưng mà cái guild của bạn quá rẻ rách và tầm thường....Thế mà cũng lập guild, nhưng lũ chuột cắn lén vậy :)

Oh mình cũng chẳng cay cú gì :| , Guild của mình là TĐH , thích kiếm cháo thì qua tìm ai đó trong guild mình ấy, muốn ăn lớn hơn thì qua PF hay DTB.... Người ta đi làm cả ngày mệt, được ban đêm để ngủ cũng gặp mấy loại như các bạn, đành mở mắt chạy lên lane chớ biết sao, phiền phức chán,....

Xin lỗi vì lời lẽ này quá tầm thường để lên án, mà dù sao với 1 guild tầm thường chẳng có vẹo gì vẻ vang thì như zậy đủ rồi.

Tội cho các bạn tắt đèn đi ngủ lại gặp mấy TP cơ hội thủ đoạn như vầy :( . ÔI thương tôi quá

p/s : Đọc mà cay k dám cmt thì Inb tìm chỗ cạch 1 - 1 nha :x Làm kèo 10 tỷ nè :-*

Chào mọi người - Chúc mọi người có 1 năm mới an khang - thịnh vượng :x Ngày mới Vui Vẻ và Ấm Áp

Last edited:

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mấy nay thấy mọi người than phiền về G này hơi nhiều. Lần này là G mình và ngay chính party của mình.
Có vẻ như anh em TĐH muốn bình yên cũng không được nữa rồi. Có việc cho anh em làm rồi đấy.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Đêm hôm tự nhiên giật mình, đinh ninh có chuyện chẳng lành liền bật màn hình vào ngay 4rum thì y như rằng có biến...

Bình thường mình ủng hộ kill auto nhưng riêng vụ này thì các chàng trai AcQuyThanCung có tội nhé, anh em vào quăng tạ nào. Biết fan Phuongae trên này đông hơn Sky của Sơn Tùng ko mà dám động vào =))

Cơ mà AQTC chọn đồng phục guild nhìn hay phết. Hôm qua ks với 1 nhóm mặc áo Dracula giống hệt nhau chất vãi :)

Last edited:

negispring

Gia nhập giang hồ
Chúc các bạn ngủ ngon = ))
đừng nói việc dám solo hay không mình dám nói thẳng
Mình kill ai mà ng đó đánh lại mình mình đánh tới khi 1 trong 2 chết thì thôi = ))
còn việc rủ hẹn ra solo xin lỗi mình không có hứng thú ^_^
TDZ cũng đứng solo , vài bạn cũng đứng solo vs mình đấy thôi
vài team mình không giết
vài Guild thì mình lại giết = ))
Cái gì cũng có nguyên do cả
còn các bạn thích các bạn cứ chửi
giết thì mình vẫn giết thôi ^_^
Guild mình từ BANG CHỦ tới BANG CHÚNG không ai quản ai toàn mấy ae chơi vs nhau ở ngoài bạn ạ ^_^
Nếu thích thì cứ việc tìm guild mình giết lại như lời của Mod ACE =)) Guild mình ở đâu đắp hòm ở đó
Nói ít và hành động nhiều hơn đi :3

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Chúc các bạn ngủ ngon = ))
đừng nói việc dám solo hay không mình dám nói thẳng
Mình kill ai mà ng đó đánh lại mình mình đánh tới khi 1 trong 2 chết thì thôi = ))
còn việc rủ hẹn ra solo xin lỗi mình không có hứng thú ^_^
TDZ cũng đứng solo , vài bạn cũng đứng solo vs mình đấy thôi
vài team mình không giết
vài Guild thì mình lại giết = ))
Cái gì cũng có nguyên do cả
còn các bạn thích các bạn cứ chửi
giết thì mình vẫn giết thôi ^_^
Guild mình từ BANG CHỦ tới BANG CHÚNG không ai quản ai toàn mấy ae chơi vs nhau ở ngoài bạn ạ ^_^
Nếu thích thì cứ việc tìm guild mình giết lại như lời của Mod ACE =)) Guild mình ở đâu đắp hòm ở đó
Nói ít và hành động nhiều hơn đi :3
? "kill ai mà ng đó đánh lại mình mình đánh tới khi 1 trong 2 chết thì thôi"
-----bạn cắn sau lưng người ta , người ta không đỡ được thì gọi là 1 trong 2 chết? .... Bị khờ hay giả vờ NGU vậy bạn :x Làm mấy trò bần tiện xong lấy lí do quang minh thế?

negispring

Gia nhập giang hồ
- Xin lỗi . có người online mình cũng giết = ))
Và thiếu đéo gì người đứng PK vs Minh
superunin TDZ bla bla vài người nữa mình chả nhớ được tên :3
Thử team bạn online đủ đi
Mình giết vẫn cứ lên giết thôi
tại sao bạn cứ nghĩ phải đợi team bạn auto mình mới dám giết =))
BUồn cười

ThủLĩnhThấtHiệp

Gia nhập giang hồ
- Xin lỗi . có người online mình cũng giết = ))
Và thiếu đéo gì người đứng PK vs Minh
superunin TDZ bla bla vài người nữa mình chả nhớ được tên :3
Thử team bạn online đủ đi
Mình giết vẫn cứ lên giết thôi
tại sao bạn cứ nghĩ phải đợi team bạn auto mình mới dám giết =))
BUồn cười
Toàn cắn lén 1 2h đêm xong vào k1 nup. Hajz vl

negispring

Gia nhập giang hồ
= ))) Mình chưa bao giờ vào kênh 1 quá 20p =))
cắn 1 -2h đêm = ))
Mình kill auto từ trưa đến giờ bạn kêu 1-2h đêm =))
Mình nói rồi giờ nào mình thích thì mình kill
Mình cũng chả sợ ai đang online mà mình ko dám kill = ))
thích thì bạn qua kênh PK train đi rồi nói địa điểm
Mình lại kill cho xem :3
Cả 8 ng online cũng đc

negispring

Gia nhập giang hồ
à bang chủ mình đó = ))
Chắc lại 3 4h sáng kill auto =)) mình không quản đc đâu nên cứ tìm ổng mà giết đi :))

Thu Trang

Gia nhập giang hồ
Khóc lóc đéo gì. Đéo chịu đc thì về kênh 1 mà train. Chết lên đây khóc? nó pk thì âm điểm 10k vào tù có thế thôi. Chúng mày cho nó giết 20 mạng là nó khóc trong tù chứ đéo gì mà phải lên đây lập topic như đàn bà. À mà địt mẹ đàn bà thật. Đúng là con đàn bà

negispring

Gia nhập giang hồ
Khóc lóc đéo gì. Đéo chịu đc thì về kênh 1 mà train. Chết lên đây khóc? nó pk thì âm điểm 10k vào tù có thế thôi. Chúng mày cho nó giết 20 mạng là nó khóc trong tù chứ đéo gì mà phải lên đây lập topic như đàn bà. À mà địt mẹ đàn bà thật. Đúng là con đàn bà
=)) nặng lời quá :3

Thu Trang

Gia nhập giang hồ
Vấn đề ở đây ai cũng ghét AcQuyThanCung là vì tà phái kill auto nhau thì dc gì bộ 9 cho gì hay sao mà nghe lời thế. Thế nào mấy ông cũng vào nói thíck kill là kill. Cái suy nghĩ trẻ trâu này thì hok còn lời nào để nói. Làm biếng nói chuyện
Mày đọc bài nó post bên kìa không? Biết câu ếch chết tại miệng không? Cái thằng four đồ thì cùi bắp. Đánh lol thì ngu. Cho Ăn hành mấy lần rồi vẫn sủa rủ solo 5-5. Ra vẻ ta đây có sth =)) Tóm lại là ngu thì chết

negispring

Gia nhập giang hồ
Pt này train từ tối tới giờ =))
Mình chả thèm động tới căn bản là KLQ tới mình
và cũng đừng nói mình ganh ghét hay gato các bạn = ))
Nghe nó cứ buồn cười sao sao ấy
thôi treo máy đi ngủ =))

Bên trên