THẢO LUẬN Kêu gọi ace tà phái đi tlc 3 4 !

voquang08

Binh Nhì
Dis tượng a chát bên kia rồi e. Bọn e cứ nhảy vô thấy cái dis sau 15p là phàn nàn trong khi bọn e ko b iết nguyên tại sao có nó. Chứ đâu phải rãnh rỗi thêm luật vô duyên chi e, chỉ khó cho bọn anh. Nhưng mà bọn e d dủ chiêu trò hết, ko có time dis lôi 1 dàn clone qua bên kia feed điểm, cái này e gặp chưa nhỉ?
zụ feed điểm thì e k rõ..bản thân e thì chỉ đủ lực xúc tượng.và gặp nhiêu lần bị dis do k có điểm(có nhiều nguyên nhân) => mất hứng rấ nhiều.dần dà sinh ra mất cảm tình a.chứ ai mà k thk pk,cái game nay,có pk nó mới lôi kéo ae quay lại
ý kiến ae cũng có.tất nhiên,cái bọn lợi dụng để chuộc lợi thì vô vàn mà thằng ngay thẳng thi ít :bz:bz:bz

Enies

Hạ Sĩ
-Nhìn vào thực tế luôn
Giờ ai up 60 mà lại làm set 6x + áo + giáp full 40+6 7 đâu ( đa phần là 7x mới làm )
Và ai up 60 lại không muốn tham gia TLC3 đâu
Mà cơ bản thì 60 không thể nào ăn được 7x
Mà 6x mà muốn ăn đc 6x khác thế lực thì đồ đạc cũng phải vượt trội hơn, nhưng 2 thằng 6x đang dí nhau thì lại có thằng 7x xen vào
-Tiếp theo đó
Khi vừa bắt đầu TLC mục tiêu của người yếu là cùng lên dame tượng để ghi điểm sau đó mới đánh nhau để duy trì dame không bị dis
Nhưng giữa đường gãy gánh, tượng sập trước khi kịp lên gây dame
-Ok giờ mới là giai đoạn thốn nhất
Duy trì dame trong 3 phút, yếu thì gây dame kiểu gì đây, tay dài thì còn đỡ, tay ngắn chỉ có nước chạy ra sống chết dù có phải feed bao nhiêu mạng cũng phải chạm nhẹ vào người đối phương
Vô tình tự biến mình thành kẻ feed mạng, tạo gánh nặng cho thế lực
-Có thể ít người không để ý
Ghi điểm trong những phút đầu nhưng 15 phút sau chỉ gây dame mà không ghi điểm cũng sẽ bị dis ( vì có nhiều bạn phản ánh cứ đến lúc kết thúc TLC là bị dis ra ngoài ) chú ý nhé
Chúc các bạn đi TLC vui vẻ với chút ít kiến thức mình chia sẻ
Đôi khi vấp ngã vài lần, sml nhiều lần trong TLC mới có động lực lên đồ và cắn pill để cho đối phương biết rằng muốn ăn mạng của mình thì không phải chuyện đơn giản :D:D

spk_boy

Binh Nhì
Các bạn tà đi TLC 4 thoải mái nhé. Con con mình sẽ cất ở nhà ko đi TLC nữa để mn chơi vui vẻ hơn. Mình chơi game ko quan trong thắng thua 9 tà. Đơn thuần là giải trí ae ngồi lại làm 1 trận TLC sau một ngày dài mệt mỏi. Vậy mới là game chứ nhỉ. :D
1 ý kiến nhỏ nek: ông chỉ tui cách kẹp cung đi, khoái chơi cung mà vô giết ko dc ai, 1 phần vì cùi 1 phần vì ko biết kẹp nên khi nào rãnh thật rãnh mới đi, còn lu bu thì thôi luôn vô cũng ko làm dc trò trống gì o:-)

nguyenan0312

Gia nhập giang hồ
Tlc3 đã cất cung, còn mỗi ps canh tượng .ko lẽ giờ nghỉ lun :((
Bữa giờ chưa có cơ hội ăn pill để xem ~200%clvc nó như thế nào nữa :((
Ai đó giúp minh đi :((

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Anh em đừng quan trọng thắng thua
Chỉ cần đi đông vui chiến cùng nhau là được.
Dung là con Hoa Thiên Cốt nó mạnh thật.
Nhưng cả bầy oánh nó thử xem có chết ?
hôm bữa tà đi chỉ nhỉnh hơn chính 5 người - đã win rồi.
trước đây 9h mới TLC - Nhưng giờ TLC 8h40 là quá đẹp rồi.
Anh em đừng cắm đầu trian trian. Trian trian chi rồi ko tham gia TLC pk nhau thì còn gì là giải trí, còn gì là game nữa ?
Cứ vào chơi - trước mình vào là bị chết chạy ra chết thì cứ đi ra oánh tượng đi
Nhiều ng đập tượng hay pk nhau cũng vui mà ?

Giao

Gia nhập giang hồ
Anh em đừng quan trọng thắng thua
Chỉ cần đi đông vui chiến cùng nhau là được.
Dung là con Hoa Thiên Cốt nó mạnh thật.
Nhưng cả bầy oánh nó thử xem có chết ?
hôm bữa tà đi chỉ nhỉnh hơn chính 5 người - đã win rồi.
trước đây 9h mới TLC - Nhưng giờ TLC 8h40 là quá đẹp rồi.
Anh em đừng cắm đầu trian trian. Trian trian chi rồi ko tham gia TLC pk nhau thì còn gì là giải trí, còn gì là game nữa ?
Cứ vào chơi - trước mình vào là bị chết chạy ra chết thì cứ đi ra oánh tượng đi
Nhiều ng đập tượng hay pk nhau cũng vui mà ?
cất 2 con Cung : HoaThiênCốt với SuperArcher
thì từtừ sẽ có nhiều người đi
chứ bên tà cung +10 mà cứ tank trụ thì đánh gì cho nổi
nói thẳng ra là thằng cầm con cung +10 đó ngáo vl

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
vãi lồng ý a là chữi e -)))))
Huynh nói thế chả khác nào nói đểu tà phái =)))
Em nói thiệt cứ đi đông đủ đông như hồi TLC 2 đó. chó nó bắn đây bắn hoài nó cũng đéo win được vì nó chỉ đi oánh tượng dame hoài cũng sẽ đ

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
TỐI NAY ACE TÀ ĐI TLC TẶNG 1 BÌNH MÁU STH

bingo1

Gia nhập giang hồ
chê người ta, trong khi mấy ông hơn gì, đi tlc cho vui, gặp thì nó, tính toán hơn thua vcl, người ta làm acc cũng để giải trí, vì người ta mạnh mà các bạn cho ổng chơi một mình :)) thôi sợ các bạn, nhưng ông locmaphong kêu cất con HTC ở nhà rồi, mình rất khâm phục, làm acc ko đc chơi để cho các bạn chơi, gặp mình sẽ kéo đi suốt bắn các bạn sml hết :))
Nói chứ tối đi đi cho vui :) vô cứ gặp ai mạnh né, ra, đi săn gà thôi các bạn, 9 cũng nhiều gà vô lắm

bingo1

Gia nhập giang hồ
bạn làm đồ như người ta đi rồi thể hiện, toàn chê, tại sao bạn ko tự dựa bản thân, từ đầu đến cuối chỉ thấy kiểu bạn thích dựa dẫm, top yếu bạn ko đi ?? người ta làm đồ cấm người ta chơi để bạn chơi ? toàn thấy cung + 10 bên mình này nọ, sao bạn đéo kêu bên 9 mạnh quá, tao gánh ko nổi, mọi người đi tlc giúp 1 tay, chờ người ta gánh con dè bỉu này nọ :))

Giao

Gia nhập giang hồ
bạn làm đồ như người ta đi rồi thể hiện, toàn chê, tại sao bạn ko tự dựa bản thân, từ đầu đến cuối chỉ thấy kiểu bạn thích dựa dẫm, top yếu bạn ko đi ?? người ta làm đồ cấm người ta chơi để bạn chơi ? toàn thấy cung + 10 bên mình này nọ, sao bạn đéo kêu bên 9 mạnh quá, tao gánh ko nổi, mọi người đi tlc giúp 1 tay, chờ người ta gánh con dè bỉu này nọ :))
ig là gì để biết tối thấy pk

bingo1

Gia nhập giang hồ
ig là gì để biết tối thấy pk
MrCLGT, nhớ đi nhé, cho mình ingame bạn, cùng giao lưu :))

Ba Râu

Gia nhập giang hồ
ae ta` mạnh đang đi tlc di
không giết người được thì phụ dame tương.
vo đong thì sẽ làm loãng chiến thuật đối phương để ae khác còn bem tuong
Mình thì múc tất, die thì chạy lên, gặp nữa thì né cho chắc@@

Giao

Gia nhập giang hồ