XIN XỎ Kêu gọi 9 phái cùng hội tụ

xecutkit

Binh Nhì
Chào anh em chính phái!

Theo quan sát của mình, đã rất lâu rồi chính phái không có được sự đoàn kết cần thiết. Có rất nhiều guild lẻ tẻ không có đủ năng lực tự lực tự cường, hoạt động bang hội cũng không có gì đặc biệt, và hơn hết là không có được 1 người đứng đầu có đầy đủ phẩm chất.

Hiện tại mình thấy game dần ổn định, mình kêu gọi 500 anh em chính phái cùng tụ hợp lại. Chúng ta sẽ thành lập ra 1 bang hội có thể đối đầu lại bất cứ thế lực nào, kể cả THẦN ĐỊA :)). Cần lắm 1 người bang chủ có thể đứng lên đảm nhiệm nhiệm vụ cao cả này. Phẩm chất thì tất cả anh em sẽ là ngừoi trực tiếp đánh giá. Một bang phái có thể tổ chức được những trận war hoành tráng, không cần phải e ngại bất cứ điều gì...
VẬY Ai sẽ là người dám đứng ra nhận nhiệm vụ này? Xin hãy mạnh dạn sướng tên.

MONG CHỜ!
THÂN ÁI!

Silver

Hạ Sĩ
MÌNH XIN MẠNH DẠN ĐỀ CỬ MÌNH DC KO :D
KIẾM CÙI LV 68 KILL AUTO CẢ 9 VÀ TÀ :))
ĐÙA THÔI CHỨ THẤY BÊN 9 MỚI THÀNH LẬP 1 GUILD THÂU TÓM SV ĐÓ .............

ThienDiem

Trung Sĩ
Thay vì gộp G lại tại sao không thành lập 1 liên minh 9 phái, liên lạc tất cả các G chủ trong 9 phái để hội tụ ?

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Tôi chỉ tuyển 75 thành viên..
Chính phái .. vk full 90% trở lên vào bang..
1 Bang mạnh cần phải có 1 tiêu chuẩn riêng...
- 1 thành viên chỉ dc mang 1 acc chính vào bang ...
=> Các bạn có sự đống góp biết đâu có Event gì hay .. tôi lại tặng mỗi người 1 Ac cũng nên =))

Hoả Long Đao

Sói Bạc Chiếu Sáng - Gao Bạc :))
=> Các bạn có sự đống góp biết đâu có Event gì hay .. tôi lại tặng mỗi người 1 Ac cũng nên =))
A ơi chỉ vk clvc thì tội mấy thằng đệ chơi ninja quá a :))

Thái Sơn

Gia nhập giang hồ
e dc hok .....cung 9 vip ...tâm huyết giết tà

xecutkit

Binh Nhì
Đây không phải là vấn đề đâu, như vậy những người yếu sẽ cảm thấy bị lạc lõng.
Tiêu chímạnh mẽ đúng là ở hàng đầu nhưng người chơi yếu hay lv thấp mà thường xuyên active trên bang phái thì cũng vẫn có thể được join. Mình thấy như vậy hợp lý hơn

Cần 1 người có tgian và nhiệt huyết, đề cử luôn chủ top làm trùm cuối của 9 fai. Vào TLC chủ top toàn quyền phân công
Lập thêm mấy pt cố định TLC, mỗi pt có 1 nhiệm vụ cụ thể.

xecutkit

Binh Nhì
viết bài cũng tâm huyết / chủ pic lập G đi, rồi tuyển ae
Cần 1 người có tgian và nhiệt huyết, đề cử luôn chủ top làm trùm cuối của 9 fai. Vào TLC chủ top toàn quyền phân công
Lập thêm mấy pt cố định TLC, mỗi pt có 1 nhiệm vụ cụ thể.
Mình không có tg để đảm nhiệm việc này. Vì thế nên mới cần một ai có đủ tg để cùng anh em :D

Bên trên