Kênh & map pk !

Moon

Gia nhập giang hồ
Mình thì hok thik pk lắm, mong là LK cho nhìu kênh thường 1 chút, train cho yên ổn. Hoặc là bật pk thì đánh mới đc. Chứ đang train yên ổn mà kéo lại pk chã vì cái lí do ji thì ứng chế lắm.

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
mình bỏ dzo game 1 phần vì dzo game wa nhàm chán , cứ cắm đầu vào train train và train , trạin lên lv cao up vk tb mạnh để làm gì khi kiếm 1 ng để pk cũng k có... cùng wan điểm vs thớt..nhưng mà để game ổn định đã rồi mới tính tới mấy vụ nan giải này

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
mình bỏ dzo game 1 phần vì dzo game wa nhàm chán , cứ cắm đầu vào train train và train , trạin lên lv cao up vk tb mạnh để làm gì khi kiếm 1 ng để pk cũng k có... cùng wan điểm vs thớt..nhưng mà để game ổn định đã rồi mới tính tới mấy vụ nan giải này
không có, qua mấy kênh pk, sth 1 cái thử coi, mình cầm acc thương 118 đi pk hoài nè , sợ không đánh lại thôi

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Cái này LK đã bảo giống asiasoft rồi bàn làm gì nhỉ.
Đừng bảo pk vui ờ thì cứ qua kênh pk hú 1 phát có hàng ngay.

Toàn thích chặt chém ae đang cày kéo. Phá train là hay chứ ý kiến ý cò gì.

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
Cái này e góp ý nho nhỏ cho ADM xem xét. Theo e thì cái thế lực chiến thì tổ chức như sưa mới hay. Thứ 4 6h thứ 7 6h chủ nhật 8h sáng là dành cho thế lực chiến 2 >>>>. Như thế mới hấp dẫn được. E chơi mấy sv kia hôm nào cũng thế lực chiến. Như thế chán lắm. Và vấn đề về pill nữa. PK gì mà toàn phụ thuộc vào Pill. Không fụ thuộc vào trình độ đẵng cấp hay gà hay prồ gì hết. Mong AMD xet vấn đề này. Ai đồng ý với like fát ^^

taolathangga

Gia nhập giang hồ
Cái này e góp ý nho nhỏ cho ADM xem xét. Theo e thì cái thế lực chiến thì tổ chức như sưa mới hay. Thứ 4 6h thứ 7 6h chủ nhật 8h sáng là dành cho thế lực chiến 2 >>>>. Như thế mới hấp dẫn được. E chơi mấy sv kia hôm nào cũng thế lực chiến. Như thế chán lắm. Và vấn đề về pill nữa. PK gì mà toàn phụ thuộc vào Pill. Không fụ thuộc vào trình độ đẵng cấp hay gà hay prồ gì hết. Mong AMD xet vấn đề này. Ai đồng ý với like fát ^^
Nói hay đó chú. Y như AsiAsoft là oke rồi.

loanle

Gia nhập giang hồ
Nếu như không có pill thì ngày nào cũng tổ chức Tlc cũng đc, không thì tuần 4 ngày. Vậy thấy vui ^^!

tienthanhs1

Trung Sĩ
Y thuc cua nguoi choi dau phai ai cung tot dau...cu de pk tum lum nhu cac sv pri roi sth chui nhau nhu tre trau thi moi vui ha...tai sao cac ban lai co suy nghi cuong ep 1nguoi lam viec gi do ma ho ko thich thi lai cho la vui...
Gio ai cung co cong viec de nuoi song ban than chu ko ranh nhu thoi asia len viec de pk hay goi la can auto thi ko phu hop cho lam...
Theo minh thi len cho pk o tat ca cac map ke ca Huyen Bot nhung voi dieu kien ca minh va doi phuong phai bat che do pk...co the them bieu tuong dau lau hay con dao tren dau khi bat che do pk hoac nhan biet doi thu bang mau chu den hoac do...
Lam nhu vay thi moi nguoi se dc chung kien canh so tai moi luc moi noi ngay ca khi di dao mua do HB va co the ti thi ngay trong khi di train ru nhau lam vai van de luyen tay nghe ma ko lam phien den viec train
Sorry vi cmt bang dt len ko viet co dau dc

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
đừng có giỡn nha bác
ko có cái vụ full pt áo như vậy đâu
chẳng khác nào tiếp tay cho giặc
đã nói sv AS thì ko có cái vụ đồ đạc như vậy đâu :))
=)) ATSM tý thôi mà góp ý kiến đễ có thứ giúp sever có kinh phí :))
Bác mèo report cái bài này ở đâu vậy

sao tìm không thấy nhỉ

mà cái sv này có auto mà sao bác ấy nói không có nhỉ
chơi để giải trí mà bác bảo PK loạn xạ thì chết
có người chỉ muốn vào pt tám chuyện thì sao chứ
À do 2 ngày kô ngủ nên ngáo viết sai 1 câu định xoá đi sữa lại mà a LK ảnh Rep nên để vậy luôn :eek:. còn việc Auto thì xưa mình có tham gia Forum thì lúc đó đang bàn về vấn đề Auto do có công việc nên kô online 1 thời gian rồi nghe người bạn nói sever mình kô có auto như thời HKAS nghe cũng vui đến lúc thấy " rep " của bạn thì có lục lại những bài của năm 2013 thì tìm được là có auto 8-}

Kazard Kullz

Binh Nhất
Y thuc cua nguoi choi dau phai ai cung tot dau...cu de pk tum lum nhu cac sv pri roi sth chui nhau nhu tre trau thi moi vui ha...tai sao cac ban lai co suy nghi cuong ep 1nguoi lam viec gi do ma ho ko thich thi lai cho la vui...
Gio ai cung co cong viec de nuoi song ban than chu ko ranh nhu thoi asia len viec de pk hay goi la can auto thi ko phu hop cho lam...
Theo minh thi len cho pk o tat ca cac map ke ca Huyen Bot nhung voi dieu kien ca minh va doi phuong phai bat che do pk...co the them bieu tuong dau lau hay con dao tren dau khi bat che do pk hoac nhan biet doi thu bang mau chu den hoac do...
Lam nhu vay thi moi nguoi se dc chung kien canh so tai moi luc moi noi ngay ca khi di dao mua do HB va co the ti thi ngay trong khi di train ru nhau lam vai van de luyen tay nghe ma ko lam phien den viec train
Sorry vi cmt bang dt len ko viet co dau dc
2 thằng đang oánh nhau..kẹp skill liệt hết tay, chuẩn bị cú last hít tiễn đối phương về thành thì nó tắt cmn PK....HẾT chuyện :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
=)) ATSM tý thôi mà góp ý kiến đễ có thứ giúp sever có kinh phí :))

À do 2 ngày kô ngủ nên ngáo viết sai 1 câu định xoá đi sữa lại mà a LK ảnh Rep nên để vậy luôn :eek:. còn việc Auto thì xưa mình có tham gia Forum thì lúc đó đang bàn về vấn đề Auto do có công việc nên kô online 1 thời gian rồi nghe người bạn nói sever mình kô có auto như thời HKAS nghe cũng vui đến lúc thấy " rep " của bạn thì có lục lại những bài của năm 2013 thì tìm được là có auto 8-}

khâm phục bác đó
ít người chịu lục lại mấy bài viết trước như bác đâu :)
nhưng mà ko có auto thì cũng thiệt thòi lắm
nhưng khi đã sử dụng auto thì trừ 5 hay 10% exp gì gì đó chẳng hạn @@!
theo mình thì nên giảm 5% thôi
vì 10% thì nó là 1 con số lớn
đó là ý kiến của mình để ACE được công bằng
nhưng mình thì đi làm suốt ngày
chỉ có auto mới chơi được sau những giờ giải lao về nhà với vợ con :)
mình cũng không muốn giảm 5% exp đâu
nhưng như vậy thì bên nào cũng thiệt thòi cả
vấn để có auto thì chắc chắn rồi
nhưng làm thế nào để công bằng cho ACE thì hơi khó
vấn đề nan giải quá, cần được UBND UBMTTQ UBNDH UBNDT và của BỘ (biển số 80) =)) P/s: (chỉ là đùa thôi nhé)

thật sự vẫn đau đầu nếu như có người nói sài auto là không công bằng cho người chơi bằng tay :(

ý kiến của em thì...
Hy vọng auto sẽ ko bị trừ % nào

2 thằng đang oánh nhau..kẹp skill liệt hết tay, chuẩn bị cú last hít tiễn đối phương về thành thì nó tắt cmn PK....HẾT chuyện :))

muốn tắt pk khi đã đánh nhau thì chỉ 2 phút (cái này tùy vào LK nhé) sau khi ngưng PK thì mới có thể hủy PK được
cái gì cũng có cái khác chế nó
bác cứ yên cmn tâm nhé :D

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
khâm phục bác đó
ít người chịu lục lại mấy bài viết trước như bác đâu :)
nhưng mà ko có auto thì cũng thiệt thòi lắm
nhưng khi đã sử dụng auto thì trừ 5 hay 10% exp gì gì đó chẳng hạn @@!
theo mình thì nên giảm 5% thôi
vì 10% thì nó là 1 con số lớn
đó là ý kiến của mình để ACE được công bằng
nhưng mình thì đi làm suốt ngày
chỉ có auto mới chơi được sau những giờ giải lao về nhà với vợ con :)
mình cũng không muốn giảm 5% exp đâu
nhưng như vậy thì bên nào cũng thiệt thòi cả
vấn để có auto thì chắc chắn rồi
nhưng làm thế nào để công bằng cho ACE thì hơi khó
vấn đề nan giải quá, cần được UBND UBMTTQ UBNDH UBNDT và của BỘ (biển số 80) =)) P/s: (chỉ là đùa thôi nhé)

thật sự vẫn đau đầu nếu như có người nói sài auto là không công bằng cho người chơi bằng tay :(

ý kiến của em thì...
Hy vọng auto sẽ ko bị trừ % nào
Mình thì sao cũng đc có cũng đc mà kô có cũng đc chủ yếu là anh em tâm huyết đã góp ý và mong chờ 1 thứ gì đó hồi sinh thì nên gắn bó đến khi nó chết chứ đừng tới 1 nữa thì than rồi trách móc này nọ rồi bỏ cuộc. Exp thì đôi lúc cũng quan trọng nhưng quan trọng nhất là những cuộc Event do anh LK và smod làm ra vào cuối tuần mệt mỏi cho member để sever thêm hào hứng chứ ai cũng biết ngày xưa chơi HKAS thời gian sau bị giới hạn giờ chơi là 7 tiếng hay 5 tiếng gì đó không nhớ gõ vì thời đó còn học cấp 2 nhưng chỉ nhớ là khi tới móc giờ giới hạn bị chia số exp gắp đôi như bây h` :eek: mà như vậy vẫn cấm đầu chơi và train cho bằng được h` chỉ có 5 - 10% có đáng là bao nhiêu mà cứ than vãn này nọ :-<.Góp ý thì góp ý vậy thôi nhưng câu trả lời chốt nhất là ở anh LK chỉ mong sever ra đừng ai chê mà hãy cùng nắm tay say dựng 1 sever như xưa sever tuổi thơ trốn học bỏ nhà xin tiền diện cớ lếch ra nét ngồi từ sáng tới chiều =))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mình thì sao cũng đc có cũng đc mà kô có cũng đc chủ yếu là anh em tâm huyết đã góp ý và mong chờ 1 thứ gì đó hồi sinh thì nên gắn bó đến khi nó chết chứ đừng tới 1 nữa thì than rồi trách móc này nọ rồi bỏ cuộc. Exp thì đôi lúc cũng quan trọng nhưng quan trọng nhất là những cuộc Event do anh LK và smod làm ra vào cuối tuần mệt mỏi cho member để sever thêm hào hứng chứ ai cũng biết ngày xưa chơi HKAS thời gian sau bị giới hạn giờ chơi là 7 tiếng hay 5 tiếng gì đó không nhớ gõ vì thời đó còn học cấp 2 nhưng chỉ nhớ là khi tới móc giờ giới hạn bị chia số exp gắp đôi như bây h` :eek: mà như vậy vẫn cấm đầu chơi và train cho bằng được h` chỉ có 5 - 10% có đáng là bao nhiêu mà cứ than vãn này nọ :-<.Góp ý thì góp ý vậy thôi nhưng câu trả lời chốt nhất là ở anh LK chỉ mong sever ra đừng ai chê mà hãy cùng nắm tay say dựng 1 sever như xưa sever tuổi thơ trốn học bỏ nhà xin tiền diện cớ lếch ra nét ngồi từ sáng tới chiều =))

vậy là bác không nhớ rồi
hồi đó là 5 giờ có exp thôi
3 giờ đầu là 100% exp 2 giờ sau là 50% exp sau 5h đó thì đánh ko có exp nữa và cũng ko rớt đồ
nhưng 1 điều quan trọng là lúc đó đã xuất hiện hack time
hết 5h vẫn 100 % exp nhé
nếu mà 50% mà ko có hack time thì chắc cũng nghĩ hết rùi
AS nó làm ra cái quy định time chia % đó
nhưng vẫn chừa ra lỗ hổng để cho ACE hack được mà
nếu mà làm gay thì chác AS cũng die lâu rồi :)

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
vậy là bác không nhớ rồi
hồi đó là 5 giờ có exp thôi
3 giờ đầu là 100% exp 2 giờ sau là 50% exp sau 5h đó thì đánh ko có exp nữa và cũng ko rớt đồ
nhưng 1 điều quan trọng là lúc đó đã xuất hiện hack time
hết 5h vẫn 100 % exp nhé
nếu mà 50% mà ko có hack time thì chắc cũng nghĩ hết rùi
AS nó làm ra cái quy định time chia % đó
nhưng vẫn chừa ra lỗ hổng để cho ACE hack được mà
nếu mà làm gay thì chác AS cũng die lâu rồi :)
Thì biết là có hack time nhưng tới khi game gần tàn mới biết vì thời đó thì học cấp 2 mà biết gì về hack đâu chỉ biết chơi đến 2h30p thì kiếm dịch chuyển map khi đang dịch chuyển thì reset máy để đc giảm giờ còn 1 tiếng xuôi thì còn 2h. Nhưng mà sever mình cứ giảm 5 - 10% cũng tốt vì lên level càng chậm thì được tận hưởng những chuổi TLC đánh " Tượng Đài " và " Ngọc Kỳ Lân " cho bên nào chiến thắng. Từ lúc chơi Dzogame nhớ lại ngày xưa TLC2 HKAS ở lại với cấp 5x tranh nhau thắng để đánh " Ngọc Kỳ Lân " thời đó chơi bên tà cứ bị bên chính ăn hiếp thua miếc mỏi lần thua thì muốn khóc cả lên :))

Bên trên