THÔNG BÁO Kết quả sự kiện làm clip kỷ niệm yulgangvn

hieuvodoi158

Binh Nhất
Các bạn đạt giải có áo choàng tùy chọn vui lòng comment loại áo choàng muốn nhận ( đã ra mắt ) kèm giới tính giúp mình nhé.
Những giải được mocup + áo thun cũng vui lòng inbox cách thức nhận cho mình, qua offline hay qua địa chỉ cụ thể
đã inb cụ thể ac cũng như cách thức nhận thưởng khác

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
không được nhé !
Các bạn lưu ý tất cả các mẫu các bạn chọn trừ của huynhthinh ra thì đều là áo limmited chứ ko phải là hàng đã ra mắt ( đã bán ) nên chưa chắc đã nhận được các mẫu này. Mình đã gửi BTQ, nếu BTQ đồng ý thì sẽ được nhận như các bạn đã chọn. Còn nếu ko được thì sẽ phải chọn lại nhé !

sieuvipk9

Gia nhập giang hồ
Các bạn đạt giải có áo choàng tùy chọn vui lòng comment loại áo choàng muốn nhận ( đã ra mắt ) kèm giới tính giúp mình nhé.
Những giải được mocup + áo thun cũng vui lòng inbox cách thức nhận cho mình, qua offline hay qua địa chỉ cụ thể
ID: sieuvipk9
Nhân vật: MrCuong
Áo choàng: Hắc thiên thần
Móc khóa nhờ BQT tặng cho bạn nữ nào đến sớm nhất buổi off vì mình không đi được

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
ID: sieuvipk9
Nhân vật: MrCuong
Áo choàng: Hắc thiên thần
Móc khóa nhờ BQT tặng cho bạn nữ nào đến sớm nhất buổi off vì mình không đi được
phần thưởng của bạn là hộp áo choàng, bạn vui lòng chọn hộp nam hoặc nữ là ok r

huynhthinh

Binh Nhất
không được nhé !
Các bạn lưu ý tất cả các mẫu các bạn chọn trừ của huynhthinh ra thì đều là áo limmited chứ ko phải là hàng đã ra mắt ( đã bán ) nên chưa chắc đã nhận được các mẫu này. Mình đã gửi BTQ, nếu BTQ đồng ý thì sẽ được nhận như các bạn đã chọn. Còn nếu ko được thì sẽ phải chọn lại nhé !
a @Hưng Quân cho em đổi lại áo nha
ID: hqthinh12
Nhân vật: BichPhuong
Áo choàng: âm dương sư
-> chốt nha a .. hehe

Đính kèm

Bên trên