Iteam giúp tăng level

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vutinhvsp

Gia nhập giang hồ
Mình muốn đóng góp ý kiến thôi nhé. AD có thể tạo ra 1 iteam giúp tăng level hay 1 chức năng nào đó nhằm có thể tăng level nhanh. mình ví dụ nhé: cục Ngưng Thần Châu. AD cho giao dịch được để 1 số người yêu game mà ko có thời gian online thường xuyên vì bạn đi làm,đi học,hoặc 1 lý do nào đó ko online thường xuyên được để họ có thể theo kịp level của các bạn khác, như vậy thì sẽ ko gây ra sự chán nản ví chênh lệch level quá nhiều. Các bạn ko co thời gian online nhiều muốn tăng level nhanh thì phải nạp thẻ đế có tiền mua Iteam trong shop hoặc mua NTC từ các bạn khác để ăn. Mình nghĩ nếu AD ra các iteam này thì số lượng người nạp thẻ ko ít đâu à..hihi..Người bán cũng vui,người mua cũng vui..và cả AD cũng vui luôn..

dual.shadow

Binh Nhất
Server này sinh ra để tăng level chậm mà bạn, nhưng cái giao dịch được cục ngưng thần châu đã đầy cũng hay, giúp trâu cày it nạp thẻ có thêm thu nhập

tienthanhs1

Trung Sĩ
Server này sinh ra để tăng level chậm mà bạn, nhưng cái giao dịch được cục ngưng thần châu đã đầy cũng hay, giúp trâu cày it nạp thẻ có thêm thu nhập
thế bác đã nghĩ đến việc 1 số người lấy tiền đạp lv chưa?:-o = Dzo còn chưa dám làm như vậy thì với tieu chí của sv này điều đó là ko thể nhé [-X

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên