[in Game] Một số Lỗi tuyệt đối không nên có

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Rất mong admin sẽ fix triệt để các Lỗi sau để anh em có thể tiếp bước Giàng Hồ mà không trùng bước như ở các Sever khác :
1. Lỗi Party - Đang party [tổ đội] có đứa rớt mạng => kẹt luôn slot đó => nữa đêm gọi Đt ý ới.. out pt rồi vào lại => giải tán nhóm
2. Lỗi Dịch Thuật - Đi làm Quest Guild hay Quest thường ngày nó chỉ đường hay hỏi cái gì cũng toàn thấy @$%^#^$%&@$&& => Tự mò=> Tốn time => kẹt Quest tá lả túa lủa...
3. Kẹt Map => [lỗi nhỏ nhưng hậu quả không nhỏ] train ở Bãi xa thành = hết máu or Die chạy về thành rồi lên bãi lại.. đang đi gần tới " A. á... !!" => Cứng ngắt như Tôn Ngộ Không dưới Ngũ Hành Sơn luôn... thế là Phù hoặc hỗ trợ về thành sau 5p..=> â đã từng chơi mà Đang buồn ngủ mà bị thì Ức chế lắm.....
4. Lỗi quái Bất tử => đang train auto.. không để ý => kẹt ngay con quái không có máu => cả pt đánh cả đêm không Die.. sáng ra thấy vẫn trơ trơ nó ở đó.. còn cả đám hết mấu hết Sâm..=> nằm Sấp vì 1 đêm công = Không
Và một số Lỗi đặc trưng khác... Ai còn nhớ ghi thêm vào để admin fix luôn nhá..

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Cái party mình làm chưa tới 2 giây đâu, 1 giây thì hơi quá...

Lỗi dịch thuật thì chắc chắn sẽ có, Open Beta và Closed Beta các bạn giúp mình này, lỗi ở đâu, quest nào thì team sẽ check lại nói chung rất cơ động và nhanh chóng.

3 và 4 thì chưa chắc đã có ở sv này.

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Cái party mình làm chưa tới 2 giây đâu, 1 giây thì hơi quá...

Lỗi dịch thuật thì chắc chắn sẽ có, Open Beta và Closed Beta các bạn giúp mình này, lỗi ở đâu, quest nào thì team sẽ check lại nói chung rất cơ động và nhanh chóng.

3 và 4 thì chưa chắc đã có ở sv này.

Chờ đợi câu trả lời nhiêu đó là Quá tuyệt rồi.. Cám ơn LK
Anh LK cho em hỏi là HK này có mưa ko ???
Em ko muốn thấy một HK hạn hán như Dzo ạ ^^~
Chắc chắn rồi.. sẽ có Tuyết và mùa Hoa nở.. ^^

mainhatminh

Binh Nhì
Thêm cái lỗi đang chơi hay mất kết nối lắm..dù rằng máy tốt mạng nhanh bên dzo vẫn bị..Thế thì các bạn treo máy gặp rất nhjeu khó khăn...
Với là cài game dễ tí..như dzo thì lỗi "rùng trùng điệp điệp" có nhiều bạn ko rành mấy tính thì vô cùng khó khăn..
Sever này là sever têm huyết của nhiều người lắm...hihi:)

hiepmctc

Binh Nhất
Anh LK cho hỏi là tạo tên nhân vật có được tạo = vietkey được hay ko dạ. Mấy HK khác thì toàn ko cho.Không biết sv mình thế nào

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
bác LK cho dặt tên như vậy luôn hả ! thế thì mấy thánh kia, đặt tên chắc hết hồn luôn đó
Thánh nào đặt tên vi phạm thuần phong mỹ tục thì Report thôi =))

ad cho hỏi lun là cái nếu sv mình ra r
liệu những sv khác có lấy cái file việt hóa của mình đc k
sr hỏi ngu tý
Trình độ người ta cao quá thì sao ngăn được :( Ví như mình nè, thằng Hàn bảo mật quá trời mà mình vẫn lấy được :( đời này thiếu gì người pro như mình chứ :(

SuperFeel

Gia nhập giang hồ
Thế thì phải có bản quyền thôi bác ơi, công mình làm mà để cho nó lấy trắng phớ như thế àh...!!!

TheGameC3

Binh Nhì
Thánh nào đặt tên vi phạm thuần phong mỹ tục thì Report thôi =))

Trình độ người ta cao quá thì sao ngăn được :( Ví như mình nè, thằng Hàn bảo mật quá trời mà mình vẫn lấy được :( đời này thiếu gì người pro như mình chứ :(
lại khiêm tốn nữa rồi, bác LK nhà ta khiêm tốn ghê lun á, chắc nhà ở gần di tích lịch sử hả bác???

Bên trên