HuynhĐệTàPhái_ MrShj kêu gọi anh em !

MrShj

Thượng Úy
MrShj xin thay mặt toàn thể anh em tà phái từ Dzo qua , chiêu gọi anh em có mặt, tham gia cùng nhau xây dựng 1 Clan lớn mạnh , đồng hành cùng những anh em đã sát cánh bên nhau trong quá khứ .
Xin giới thiệu đôi nét về Clan :

Tên Giuld : Chúng ta phải xem nhau như huynh đệ , chia sẽ và giúp đỡ lẫn nhau .
Tuyễn Mem : tà phái ,và chủ yếu từ di cư từ Cộng đồng Dzo wa .
Yêu cầu : sống chân thành , yêu game mến bạn , cư xữ hòa đồng .
Mục Đích : A E đã wen biết nhau , tụ họp lại sẽ có ĐK hỗ trợ nhau tốt hơn .

Tôi k hoan nghênh hỗ trợ = xin xỏ , vay mượn nhưng có thể hiểu là : Share , trao đổi , Item dc ưu tiên dùng nội bộ trước . Sau đó dư thùa mới bán ra ngoài .

Mọi người kết giao với nhau , có thể tạo 1 PT , 1 Team PK ... hỗ trợ lẫn nhau , mang tiếng tăm lại cho Clan .

Mong dc sự ủng hộ của anh em tà phái và những anh em sát cánh và luôn ủng hộ Shj trong hơn 1 năm qua . Chúc tất cả Online vui vẻ .v

quietly

Gia nhập giang hồ
vấn đền này còn lâu mới tính tới đc. nội đợi game open cũng mấy tháng. rồi đợi lv 35 cũng mấy tháng.

ElKun93

Gia nhập giang hồ
ok em ! Chủ yếu nòng cốt thôi em . A k cần số lượng , mà cần chất lương . ANh em bên đó cũng sắp kéo 1 loạt nữa wa giờ .
Bên đó giờ riệu rã hết rồi... tụi hack giờ nó đang bá đạo bên đó....... Tên ken cũng đồng ý chơi lại rùi....

XiaoTi

Binh Nhất
VD như : là mem cũ , k mang tiếng tăm xấu , và chịu chơi chịu chi ... k có tính ỷ lại , có chí vươn lên ,
Time online nhiều . Cỡ như chú là không thể thiếu đc
sặc. không phải là chấp nhận đc mà là quá chấp nhận đc ấy chứ. như kiểu không có là không đc ấy hâhhaa

Bên trên