Huyền thoại về Thần Địa Sát Thủ và Binh Đoàn Hắc Ám

Ms.Shara

Gia nhập giang hồ
;) thời đấy lv cao mình nhớ dc la JcVuThoi thui, thuong ta 11x :D~~, tại cái hình danh sách DiHoaCung vẫn còn ...còn sau này bác nào lv cao nữa hok nhớ nỗi, vì lâu quá goy

Pink

Thiếu Úy
Bác ádas kia mà là TiêuPhongCB nổi tiếng 1 thời 1 đi = đầu =)) mình k nhớ mấy cái boss này mình chỉ nhớ là ngày xưa có cái Even Đao Kiếm Tiếu Nổi Loạn làm rối loạn HB ai cũng bu vô đánh DKT + Đệ tử DKT ko biết đó là Even gì nhỉ vì ngày xưa mình chỉ xem thôi chứ ko chơi :))

Kiem Ma Vuong

Gia nhập giang hồ
vì những ngày cuối đóng cửa exp x4 thì phải, muốn chơi tiếp nhưng mà các quán nét đều delete cả . Down load cũng ko đc luôn =))

zDanBachPhongz

Gia nhập giang hồ
có ai còn nhớ dp tà 6x 50xu ( TC3 luc đó chưa bao người ) và kiếm tà 50zen ko nhỉ? sau 1 thời gian trở lại với hẳn 1 pt 8 chả 10x 11x ( đều tên 3Khia4MyLove ). khi acc kiếm đạt ngưỡng gần max thì co TT đóng cửa. ai còn nhớ thì ib nhé

Kazard Kullz

Binh Nhất
Lúc đó mới chơi thương tà chưa biết trade thế nào luôn. Tự nhiên có thằng chảy đến hỏi xem cái thương 243K cùi bắp xong hắn ốp vào cho viên Độc.. sáng màu xanh sướng vê lù..... ^^

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
có ai còn nhớ dp tà 6x 50xu ( TC3 luc đó chưa bao người ) và kiếm tà 50zen ko nhỉ? sau 1 thời gian trở lại với hẳn 1 pt 8 chả 10x 11x ( đều tên 3Khia4MyLove ). khi acc kiếm đạt ngưỡng gần max thì co TT đóng cửa. ai còn nhớ thì ib nhé
bupbe 50xu va bupbe thung fi 2 tên đó giờ ra trường đi làm rồi chăc hok chơi game nữa:(

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
thời HKAS có kẹp skill nên Char DP không bị phế như bây giờ ^^, nếu giờ mà Yulgang cho char DP như thời HKAS thì chắc đi tìm 1 dp để treo PK lòi con mắt nhỉ.

Bên trên