Huyết Long Bang tuyển Mem

MomoSumiChan

Binh Nhất
Dù hơi trễ hơn các bang khác nhưng cũng mon men lập bang, tuyển Mem vào chơi.
Momo kêu gọi anh em tà phái từ server Đông Lãnh qua đây, chiêu gọi anh em có mặt, tham gia cùng nhau xây dựng 1 bang hội hùng mạnh, cùng nhau xây dựng một ngôi nhà chung để chia sẽ vui buồn ôn lại kỹ niệm thời dzo hay AS.

Tên Bang:
Huyết Long: Chúng ta phải hùng mạnh như những con rồng:)

Member:
tà phái, bất cứ ai chơi tà đều nên tham gia ^^ dù cho có chơi AS hay Dzo hay ko thì cũng nên vào :P

Yêu cầu:
Hòa đồng, giúp đỡ lẫn nhau, ko vụ lợi, lừa đảo.

Mục Đích:
Tạo ra 1 sân chơi nhỏ trong game, để hỗ trợ giúp đỡ nhau vượt qua khó khăn nhất thời.

Tiêu chí:
Vui là chính, ko vì những chuyện ko đâu làm mất niềm vui.
Pk những ai, bất cứ lúc nào, ở đâu có thể pk dc, để tăng phần hấp dẫn của game, chứ chơi mà train bình yên thì ko gì để nói.
Mong được sự ủng hộ và tin tưởng của anh em tà phái

Vietdj29

Binh Nhì
Ủng hộ chú nhưng tao lập G để mày lên làm BC thì đổi cái tên đi đc ko? Đổi HuyếtLang ok?chứ lập 1 đống G tiền đâu ra,suy nghĩ đi,rồng rắn ji, HuyếtLang nó mới đoàn kết,nvhe lời a thương nghen

Điệp

Gia nhập giang hồ
... đệt, sao cái tên HuyếtLongBang lại bị cướp mất rùi, ngày xưa HKAS tao, Thương tà nam có tên Anhdepnhatvn lập cái G có tên TuyệtTìnhBang, sau đó đến đời HK Dzo thì cái tên TuyetTinhBang bị 1 thằng nào đó hốt mất, đang tính sang LiOn-King này sẽ đặt cái tân nhân vật là Huyệt Rồng và cái tên bang là Huyết Long Bang. giờ thì ... nản lun rùi ^^!

lai1ngaybiban4nick

Gia nhập giang hồ
... đệt, sao cái tên HuyếtLongBang lại bị cướp mất rùi, ngày xưa HKAS tao, Thương tà nam có tên Anhdepnhatvn lập cái G có tên TuyệtTìnhBang, sau đó đến đời HK Dzo thì cái tên TuyetTinhBang bị 1 thằng nào đó hốt mất, đang tính sang LiOn-King này sẽ đặt cái tân nhân vật là Huyệt Rồng và cái tên bang là Huyết Long Bang. giờ thì ... nản lun rùi ^^!
Huyết Rồng với Huyết Long khác nhau chữ Long và chữ Rồng mà. Ý giống mà chữ khác, đâu có sao đâu. Ko thì huyêtrong vào huyết long bang luôn đi

Fantasy

Binh Nhì
xin 1 slot vào bang nha bang chủ, tên nhân vật: QuaNhopChoDoiMocLop, char: Hàn Phi Quang, hãy về với đội của anh ấy, chúng ta sẽ tha hồ móc lốp

Victoria

Gia nhập giang hồ
lang thang ko biết dừng chân ở đâu =))
mấy G kia chắc đông spam kinh ngại lội page tìm hiểu
bác này pro nin đi theo học hỏi :oops: nếu bác ko phiền thì mai mốt có gì xin giải đáp :D

MomoSumiChan

Binh Nhất
Các box bang kia chém gió lên page kinh quá, úp lên cho ng ta thấy mà vào đăng ký nào, bang chỉ mới có nhận pmmm có hơn chục thành viên, lực lượng mỏng quá, anh em nào lên nóc nhà ta bắt con gà ko nào..............

Bên trên