Hot....ver:dzogame,sv:tâymạc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chibi

Binh Nhất
thím shj bây giờ phải nói là nổi như cồn
như cá gặp nước , như diều gặp gió ;))

hy vọng những lời thím shj nói ,
đâu phải có sv này là hết
còn LK , qua đó ai giúp ông kiếm hàng hiếm :x kết câu này vãi

hoaphuongbmt

Gia nhập giang hồ
MrShi rất là nổi tiếng nổi như cồn như 1 con chó nhà tan giờ ko biết trốn đi đường nào haha .. Bên dzo nó có thể nhờ GM giúp đỡ và lôi kéo những người bên dzo qua yulgang thì nó cũng có thể đc sự hỗ trợ của LK bên này để áp đặt anh em mà thôi ... :))

Happy Days

Binh Nhì
giúp nó mà nó còn cắn lại...nếu nó ko nói mua thì mình đâu có đi logker acc nó làm gì..loại chó này a quăn ra 1 chai thuê vài thằng ở chợ lớn chém chết mẹ nó đi...e cũng từng logker vài acc ở HKV, YulgangLG, 4U và cũng mém bị như thế này...lần sau rút kinh nghiệm ko bao h giao dịch mấy zụ này qua mạng = chát chít, nhắn tin mà gọi dt giao dịch lun. để nó ko có bằng chứng má táp lại mình.

Bao anh

Gia nhập giang hồ
có qua bên này đỗi tên cũng ai biết! nhưng cứ phá rối đồn đại thế này thì những người có tâm huyết muốn chơi! muốn đầu tư hoang mang mất!

Kay

Gia nhập giang hồ
vào đọc cmt chúng nó thì ngứa hết cả ass với mấy câu như "mrshj đầu quân cho LK...." "k biết bypass có sao k...." :v

tuổi *** gì mà đc cái chức đầu quân cho LK nhỉ :v riêng mình do hết máo và quit game từ sớm nên chả biết shj là thằng vẹo nào cả :-j chỉ biết khoảng thời gian đầu forum Yulgangvn mở thì có 1 số thành phần trẻ làm ra vẻ "ta đây mà mem của Kteam" đi wa dzo hô hào các thứ :-j

rõ là topic chỉ nói mấy vụ hack vớ vẩn nào đó bên dzo cùng những thằng vẩn vơ nào đó mà cũng ráng lôi sv của LK ra nói đủ thể loại lên hết :))

o0okingo0o

Hạ Sĩ
vào đọc cmt chúng nó thì ngứa hết cả ass với mấy câu như "mrshj đầu quân cho LK...." "k biết bypass có sao k...." :v

tuổi *** gì mà đc cái chức đầu quân cho LK nhỉ :v riêng mình do hết máo và quit game từ sớm nên chả biết shj là thằng vẹo nào cả :-j chỉ biết khoảng thời gian đầu forum Yulgangvn mở thì có 1 số thành phần trẻ làm ra vẻ "ta đây mà mem của Kteam" đi wa dzo hô hào các thứ :-j

rõ là topic chỉ nói mấy vụ hack vớ vẩn nào đó bên dzo cùng những thằng vẩn vơ nào đó mà cũng ráng lôi sv của LK ra nói đủ thể loại lên hết :))
Cho Bác 1 Like..

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
đó là chuyện riêng của MrShj và Dzogame. YulgangVN ko liên quan gì đến việc này . Thiết nghĩ không nên thảo luận vấn đề này tại đây nữa.
Close nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên