Hot hot các mod bơi vào

kiemthedlk

Gia nhập giang hồ
tình hình theo thông tin mới nhất mình biết dzo sắp ra sever mới + chả mới Miss Đàm chắc tầm tháng nữa..các mod đẩy nhanh tiến trinh ko mấy thằng nó qua sv mới dzo lấy ai đua top vs mình nữa( chém xí )

phannhuy90

Gia nhập giang hồ
dzo giờ ko quan tâm nữa rồi.... ngày nào cũng zô 4rum này riết rồi thành quen ngày nào ko zô thấy thiếu thiếu j đó.. vẫn chờ đợi :D

WingKnight

Gia nhập giang hồ
tình hình theo thông tin mới nhất mình biết dzo sắp ra sever mới + chả mới Miss Đàm chắc tầm tháng nữa..các mod đẩy nhanh tiến trinh ko mấy thằng nó qua sv mới dzo lấy ai đua top vs mình nữa( chém xí )
khi nào dzo die thì YulgangVN mới ra nhé ( đoán thôi ) :D
p/s: muống YulgangVN ra mau thì wa dzo phá đi =))

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Dzo bị 1 vố lúc gộp sv rồi :> bây h ra sv mới thì tới 96.69% sẽ có lỗi gì đó.

p/s: Theo kinh nghiệm thì cứ lần nào bảo trì + update thì dzo đều có lỗi :D

TheGameC3

Binh Nhì
gọp sv xong, nhìu thằng pro mất nv đồ này nọ do lỗi, t củng mất con cung lv 102 cày 2 năm về trước ( do bỏ game nên mất =)) =)) ), bây h sv chung thấy còn ít người hơn nữa
có tiền mới sống nỗi với tụi cựu sv thần địa từ 2 năm về trước

LêoÔmo

Gia nhập giang hồ
dzo giờ ko quan tâm nữa rồi.... ngày nào cũng zô 4rum này riết rồi thành quen ngày nào ko zô thấy thiếu thiếu j đó.. vẫn chờ đợi :D
Bác Giống em Vler ... Ngày nào nói chung mở máy lên.. bình thường là bấm Facebook còn đằng này là Yulgangvn.com .... thành con me nó thói wen lun rùi >:D<

huyvu

Gia nhập giang hồ
mất ngủ từ khi t a ns có sv nj và 1 2 tháng nữa ra cha bít đúng k ngày nào cũng hóng suốt con dzo bỏ lâu r k qt sống chết

Bên trên