HOT hình ảnh mới nhất 9.0 :)

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Haha Các bác chờ lâu ko thấy nản ah =)) Pai có tý đả kíck nhẹ thì Gm bên này mới chịu open sớm chứ :)) Làm gi mà đanh đá thế :)
Cảm nhận sơ về HBQ là ngon tuy nhiên cũng có nhiều hạn chế, nói chung ai đã chơi quen thì vẫn thích chơi nv cũ hơn.

Đúng là có tý lỗi mà fix lại ngon rồi, con nay nhận nv thăng chức map riêng nên nhiều ng tưởng lỗi ko tc đc.
Đến cái việt hóa còn chưa làm xong mà cho mở vẻ mới là ko ưa rồi, lỗi cũ thì ko thèm fix, giờ lồi ra đống lỗi mới

hiepmctc

Binh Nhất
Đã vào dzo chơi thử và thấy không hợp lí,vào sv mới, mình không chơi HBQ mà tạo char cung ( char dame cao nhất trước giờ của lv thấp) ra ngoài train đánh cáo bắn 2 hit 1 em, chạy lạch bạch , trong khi đó HBQ ra có skill chạy nhanh hơn skill 15 các char khác và skill 1 hit 1 em (đơn giản vì em nó là hero). Một sự chênh lệch về skill cũng như sức mạnh của char này đối với các char còn lại. Được tạo từ đầu thì hero này quá bá đạo và ai cũng tranh nhau chơi em nó, các char thương, đao, kiếm, cung thì chẳng thấy đâu => vậy đây có phải là HKGH mà ver 9.0 muốn đem lại.
Từ những ý kiến trên, đó là lý do tại sao mà em nó lv 80, 100 mới được khởi tạo. Nên đừng hỏi tại sao YULGANG không cho như dzo, vì yulgang là hiệp khách giang hồ thuần việt

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Đã vào dzo chơi thử và thấy không hợp lí,vào sv mới, mình không chơi HBQ mà tạo char cung ( char dame cao nhất trước giờ của lv thấp) ra ngoài train đánh cáo bắn 2 hit 1 em, chạy lạch bạch , trong khi đó HBQ ra có skill chạy nhanh hơn skill 15 các char khác và skill 1 hit 1 em (đơn giản vì em nó là hero). Một sự chênh lệch về skill cũng như sức mạnh của char này đối với các char còn lại. Được tạo từ đầu thì hero này quá bá đạo và ai cũng tranh nhau chơi em nó, các char thương, đao, kiếm, cung thì chẳng thấy đâu => vậy đây có phải là HKGH mà ver 9.0 muốn đem lại.
Từ những ý kiến trên, đó là lý do tại sao mà em nó lv 80, 100 mới được khởi tạo. Nên đừng hỏi tại sao YULGANG không cho như dzo, vì yulgang là hiệp khách giang hồ thuần việt
Đơn giản chỉ cần bác LK chỉnh level tạo HBQ xuống 80 là hợp lí, các bạn đừng bảo là phải bắt kịp thời đại nhé
hãy thử chơi 1 char ko phải HBQ và HBQ xem cái nào nhanh lên lv hơn

hungyx

Gia nhập giang hồ
các pác ko hiểu từ mỳ ăn liền à. <:-P . tụi nó đang thủ dâm tinh thần với nhau đấy . chơi để vui để giải trí chứ ko phải chơi xong ngồi ấm ức éo đi làm được =)) . còn ai mún chơi đâu thì tùy . :-h

Bên trên