HOT hình ảnh mới nhất 9.0 :)

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ

Toàn là HBQ :))

Mới lv 1 đã có kc chạy nhanh như gió Cực kỳ sướng

Hihi mình show tý cho các bạn bên này coi đỡ, mà các bạn yên tâm là dzo đã ra phiên bản này thì còn lâu lắm Yulgang mới CB.
Vì hồi trước đã ra thông báo mở ser, ấy vậy mà nghe tin dzo cũng ra 9.0 là lùi lại cho tới tận bây h.
Chắc chắn là vì muốn thăm dò xem bên này thế nào rồi mới ra đấy mà. Nếu bên này mà ngon thì yulgang con lâu mới mở. Các bác cứ còn chờ dài dài ))
Làm ăn kiểu thị trường thế thì chán lắm Thui bb các bạn nghen :))

littlekid

Gia nhập giang hồ

Hihi mình show tý cho các bạn bên này coi đỡ, mà các bạn yên tâm là dzo đã ra phiên bản này thì còn lâu lắm Yulgang mới CB.
Vì hồi trước đã ra thông báo mở ser, ấy vậy mà nghe tin dzo cũng ra 9.0 là lùi lại cho tới tận bây h.
Chắc chắn là vì muốn thăm dò xem bên này thế nào rồi mới ra đấy mà. Nếu bên này mà ngon thì yulgang con lâu mới mở. Các bác cứ còn chờ dài dài ))
giờ này mới post, 14x đầy sv kìa :))

WingKnight

Gia nhập giang hồ

bb đi lun và ngay nhé ...bị hack hay lỗi thì đừng way lại la ó nhé ...=))

khanhstar

Gia nhập giang hồ
9.0 mà vào chơi với 13x 14x để làm mồi cho nó chém ah ? thôi đợi YGvn ra cày đua Top từ đầu cho sướng , hơi đâu :)

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Chắc bạn ấy chờ đợi lâu quá h đc chơi HBQ mừng rơi nước mắt nên chia sẻ đây mà :)) , thôi thì để các bạn 8 cho vui nhà vui cửa vậy

ADzzVoDich

Binh Nhì
Số là vào Thần Địa test ngay con HBQ,lập luôn tên nv YulgangvnTester..........thế éo nào lòng vòng Huyền Bột xin xỏ autu chẳng thằng nào cho.....lủi thủi đi làm Q mà up lv ầm ầm,đánh quái thì khỏi cần sâm vs máu,chưa kịp hết thì up lv là full máu cmnr!!!

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ
Haha Các bác chờ lâu ko thấy nản ah =)) Pai có tý đả kíck nhẹ thì Gm bên này mới chịu open sớm chứ :)) Làm gi mà đanh đá thế :)
Cảm nhận sơ về HBQ là ngon tuy nhiên cũng có nhiều hạn chế, nói chung ai đã chơi quen thì vẫn thích chơi nv cũ hơn.

Đúng là có tý lỗi mà fix lại ngon rồi, con nay nhận nv thăng chức map riêng nên nhiều ng tưởng lỗi ko tc đc.

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Haha Các bác chờ lâu ko thấy nản ah =)) Pai có tý đả kíck nhẹ thì Gm bên này mới chịu open sớm chứ :)) Làm gi mà đanh đá thế :)
Cảm nhận sơ về HBQ là ngon tuy nhiên cũng có nhiều hạn chế, nói chung ai đã chơi quen thì vẫn thích chơi nv cũ hơn.

Đúng là có tý lỗi mà fix lại ngon rồi, con nay nhận nv thăng chức map riêng nên nhiều ng tưởng lỗi ko tc đc.
Nói không phải nói xấu, nhưng Dzô hướng dẫn NV như buồi
Nguyệt môn quan ở góc hướng Tây Nam của thành HB lại kêu là hướng Tây Bắc
Bó tay !!

Bên trên