THẢO LUẬN Hoavokhuyet << thành phần trẻ trâu

Tịnh Hải

Binh Nhì
Đàn ông thì mới hâm ông chứ đàn bà nó chửi cho nhục mặt =)), đàn gì ko có người xấu, chắc bạn tốt =)). Có người mới bị hâm mà xoắn hết cả lên, ở trên xin lỗi thì ríu rít tỏ ra biết điều, hành động thì khác rõ ngáo. PM từ kênh 2 tới kênh 7 mà chả thấy mặt đâu. haha. Trốn SML =))

Obanma

Gia nhập giang hồ
Đàn ông thì mới hâm ông chứ đàn bà nó chửi cho nhục mặt =)), đàn gì ko có người xấu, chắc bạn tốt =)). Có người mới bị hâm mà xoắn hết cả lên, ở trên xin lỗi thì ríu rít tỏ ra biết điều, hành động thì khác rõ ngáo. PM từ kênh 2 tới kênh 7 mà chả thấy mặt đâu. haha. Trốn SML =))
mới vừa quét mấy kênh sao pm ko dc nhi~ =)) thành LTP đứng củng đông đó :))

yodark

Binh Nhì
bro ơi buồn lên đây tui tiếp nhé cắn lén tới nổi 9 cũng không nhìn ra thì nói để làm gì? còn diện cớ G m kill auto t t đi kill auto lại, acc thương pk không lại acc đao thì thoi delete lun đi bro ơi....
chờ nãy giờ sao không lên nữa bro

Obanma

Gia nhập giang hồ
bro ơi buồn lên đây tui tiếp nhé cắn lén tới nổi 9 cũng không nhìn ra thì nói để làm gì? còn diện cớ G m kill auto t t đi kill auto lại, acc thương pk không lại acc đao thì thoi delete lun đi bro ơi....
chờ nãy giờ sao không lên nữa bro
ũa nhất thiết thương la phãi pk an đao hả bạn???.......1 thằng bán vé số đi bộ sao bán lại thằng đại lý bạn????
1 thằng chạy xe ôm chơi game để vui kiếm ít tiền ra net cấm mà củng bị kill :( 1 thằng xe ôm thì sao chơi lại thằng đại gia như bạn hã bạn :))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
ũa nhất thiết thương la phãi pk an đao hả bạn???.......1 thằng bán vé số đi bộ sao bán lại thằng đại lý bạn????
1 thằng chạy xe ôm chơi game để vui kiếm ít tiền ra net cấm mà củng bị kill :( 1 thằng xe ôm thì sao chơi lại thằng đại gia như bạn hã bạn :))
Chơi đi ông, Ông cứ chơi tiếp như thế không khéo LK và HLV tặng ông danh hiệu Võ Sĩ Thần Địa luôn. kênh PK mà =))

yodark

Binh Nhì
sao bạn biết tui đại gia?
ủa sao bạn biết tui là người như bạn ( loại trẽ trâu đi kill người ta ) nếu team tui đi pk team bạn thì hãy kill nhé, còn chưa kill bạn bao giờ mà lên kill bị giết rồi ngoãnh lại bảo G bạn pk tui? G mình pk bạn thì hãy tìm thằng pk nhé, cũng như bạn nói ai kill thì người đó chịu chẵn liên quan đến G nhé

Obanma

Gia nhập giang hồ
câu nào tôi nói bạn giống tui ??? câu nào tui nói ai kill người đó chiu không liên quan đến G vậy bạn???????????????
các bạn mạnh ok. các bạn có sức thì canh pt :) vậy nhé bạn nói nhiều không hay ..........
còn tui kill bạn bạn thù thì cứ đi săn keu thêm G ae bạn bè gì đó
còn tui chơi 1 mình chẵng cần ai :)) nên củng chẵng kêu ca gì hết..............

zLoveXz

Gia nhập giang hồ
Sẵn mọi người đang nói về kill auto, cho mình hỏi, bị kill mà không mất điểm danh dự là do cùng phái giết à
Nếu thế thì bạn LinhTinh đừng có đi giết lung tung dc k ~.~

tienthanhs1

Trung Sĩ
Tôi là HoaVoKhuyet
các bạn 9 phái là do pt chung với tà nên đông quá kill nhầm nên xin lỗi 9 phái.........Hôm nay chi kill nhầm ong Negi hay gì thôi còn ông mod acc 9 ông là gì mà nói tui kill >>>
còn tà phái................
xin lỗi các bạn ac trước chưa kill ai đi train bị kill trốn bãi khác đổi kênh vẩn bị kill tôi cũng đâu có đăng bài khóc lóc ờ sao kill tao VVVVVVV
game pk train kenh pk nên tui chấp nhận chẵng than thơ với ai..........................nhưng làm quá bức nốc chứ sao,,,,,,,,,,,
game này thời gian không ai giống ai nên có bị kill cứ săn tui vậy thôi vì tui cũng đi làm nên cũng có thời gian auto kill thì tui cũng nằm 1 đống thôi............
lớn hết rồi đừng có cái gì cũng lên la làng khóc lóc các bạn ơi............
và sẳn đây cảm ơn tà phái gì giúp tôi có cơ hội dc thức đêm dài hạn :)
Bạn này hôm even cũng có kill pt mình nhưng khi gặp hỏi sao lại kill bọn mình thì từ đó ko thấy kill nữa! Chắc cũng bị ai đó kill nhiều quá nên mới ức chế làm thế chứ mình thấy cũng đâu phải trẻ trâu đâu, nếu trẻ trâu thì đã nói với mình kiểu như "mình thích thì mình kill thôi "nhưng đây thì ko

Bên trên