Hoài niệm về thời hiệp khách asiasoft

nhatthiem113

Thiếu Úy
Chào các bạn!
Mình xin phép gợi lại 1 số chức năng cũng như hoạt động trong game thời Hiệp Khách Asiasoft.

1: Cường hóa thạch Drop cao phi shop được 3k gold, trong khi NPC bán 10k gold.
2: Kim Cương Thạch và Hàn Ngọc Thạch không có trong NPC, đi train hên xui có thì op không thì phải đi ra huyền bột mà mua. nên tỉ lệ Drop ngọc pt 2 3 4 5, cl 5 6 7 8 cũng khá không đến nổi.
Kết luận từ 2 điều trên dù exp có cao cách mấy thì vấn đề đi train và kiếm pt để lên cấp nhanh cũng cực kì khó khăn vì def yếu, dame thấp.
@Lion_King , @Huyết Gà Vương , @Dương Bất Công , @Hoa Có Khuyết

leel0ng

Gia nhập giang hồ
Tuổi Thơ thì đi xe đạp... đi bộ còn các bác giờ toàn xe HONDA nên muốn nhanh .... đi bộ là điều khó khăn rồi sao 8->

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào bạn !
- Cường hóa thạch hiện tại lên theo giá xăng , phi shop được 30k và NPC không thằng nào dám bán nhé.
- Hàn Ngọc và Kim Cương thạch hên xui cả , đại gia giàu có thì vào Kim Hương Ngọc rút , cơ mà cẩn thận cháy túi.
- 2016 rồi mấy lão nhà mình biết cách chơi rồi nên ko ai dame def yếu quá đâu nha.

Nhân

Gia nhập giang hồ
thăng trầm của mình thời ASS :)) Bán bông tai bạc lv10 và cái vòng cổ hình móng thú để lấy tiền mua máu train :))
sau dc anh kia chỉ cho chạy bộ lên NMH ( chết lên chết xuống ) kiếm chổ mấy anh pt chờ và nhặt CHT :)))

kenyami7

Gia nhập giang hồ
thăng trầm của mình thời ASS :)) Bán bông tai bạc lv10 và cái vòng cổ hình móng thú để lấy tiền mua máu train :))
sau dc anh kia chỉ cho chạy bộ lên NMH ( chết lên chết xuống ) kiếm chổ mấy anh pt chờ và nhặt CHT :)))
Thế bác là mem sau roài, chứ thời đầu ấn tượng nhất la bị sơn tặc đứng trong thành tát chết khối đứa.

Cảm giác sơn tặc like a boss =))

Bên trên