HKGH chút ký ức nhìn lại

KhảiGà

Gia nhập giang hồ
- Đây là những hình mình sưu tầm lại được về HKAS một thời huy hoàng , những nhân vật trong hình không phải là mình bạn nào mà gạch đá mình , mình lụm lại chọi cho chết.

- Với YulgangVN hy vọng chúng ta được sống lại những ngày ấy

n0one001

Gia nhập giang hồ
nhớ ngày đó pt đánh trên sơn tặc lượm được đao 600k mừng cong ass bỏ pt chạy về thành mở hô hào rao bán nguyên ngày =))

Fantasy

Binh Nhì
"Thằng kia cầm kiếm phát sáng"
"uh mạng lag đó"
Cười đau bụng với đoạn này :D
trời, sao mấy anh em trên pic hồi xưa dễ thương và vui tính quá hihi, nhớ lại tuổi thơ quá, hồi đó mình cầm cây kiếm 5m9 4 dòng tc13, tc14 +3 đi long nhong, pk um xùm, búa lua xua dù bơm máu cật lực và bị "về thành" hoài:( , hic, hồi xưa mình cũng hông biết vì sao mà cây vũ khí tụi nó phát sáng đc nữa hihihi:D , nhớ lại mà thấy nhanh quá, mới đây 7 năm trôi qua rồi, cày cật lực lên dc 58( thời đó ko có auto, click chuột target từng con quái, tự tay nhặt từng món đồ...), đang háo hức cố gắng lên 60 để TC lần 3 xem mang đồ 6x có oách ko( :D ) thì game đóng cửa, huhuhu, bỏ mất bao nhiêu buổi học để chơi mà rốt cục chưa hoàn thành tâm nguyện 6x đã đóng cửa game mất tiu òy, ÔI CÁI THỜI TRẺ TRÂU ĐÓ nhớ lại thấy hưng phấn quá :P

KhảiGà

Gia nhập giang hồ
Lúc đó có biết trời trăng gì đâu HK là game online đầu tiên chơi nên ngu toàn tập hehe , nhưng đó lại là những điều không bao giờ quên được

NGUYHIEM

Binh Nhì
Lúc đó có biết trời trăng gì đâu HK là game online đầu tiên chơi nên ngu toàn tập hehe , nhưng đó lại là những điều không bao giờ quên được

Giống tui quá ! Hùi xưa đâu bit Hiệp Khách là j đâu, mấy đứa bạn rủ nhau trốn học đi bắn couter trike rùi cái thấy ngta chơi nên cũng tập tành đi chơi. Kể từ sau đó trốn học, cúp cua liên tục kaka Rồi cho tới bây giờ lun. HKGH - mãi mãi 1 tình yêu !:D

n0one001

Gia nhập giang hồ
Giống tui quá ! Hùi xưa đâu bit Hiệp Khách là j đâu, mấy đứa bạn rủ nhau trốn học đi bắn couter trike rùi cái thấy ngta chơi nên cũng tập tành đi chơi. Kể từ sau đó trốn học, cúp cua liên tục kaka Rồi cho tới bây giờ lun. HKGH - mãi mãi 1 tình yêu !:D
hồi đó HK mở chưa lâu lúc đó mới học lớp 6 lượm được cây kiếm 600k ek biết là xịn hay dỏm nên bị lừa bán 500k, mà lúc đó 1m còn giá 21k kìa thấy ham quá nên bán lun.
sau biết bị lừa nên ngồi quán mà chửi um sùm trời đất

Gladiator

Hạ Sĩ
Hồi đó tui học sinh giỏi 10 năm liền , từ khi HKGH xuất hiện thì thành tích cứ tỷ lệ nghịch với level :)) đỉnh cao là học kỳ I năm 12 học sinh kém :D . Quyết định bán acc lv cao đi đầu tư acc boss TLC ...mới đậu dc tốt nghiệp 0,..,0

n0one001

Gia nhập giang hồ
Hồi đó tui học sinh giỏi 10 năm liền , từ khi HKGH xuất hiện thì thành tích cứ tỷ lệ nghịch với level :)) đỉnh cao là học kỳ II năm 12 học sinh kém :D . Quyết định bán acc lv cao đi đầu tư acc boss TLC ...mới đậu dc tốt nghiệp 0,..,0
thời trẻ trâu cúp học đi chơi hk bị giào viên về tới nhà mắng vốn =))

NGUYHIEM

Binh Nhì
Hồi đó tui học sinh giỏi 10 năm liền , từ khi HKGH xuất hiện thì thành tích cứ tỷ lệ nghịch với level :)) đỉnh cao là học kỳ I năm 12 học sinh kém :D . Quyết định bán acc lv cao đi đầu tư acc boss TLC ...mới đậu dc tốt nghiệp 0,..,0
Tui thì bị bà già xách cây tới tiệm NET mà lùa về kaka Tiền đi học cua ko đóng mà toàn lấy chơi game haha:D

Bên trên