HKGH bài hát một thời

longzejkom

Gia nhập giang hồ
nhớ ngày mới chơi lv 2x train đêm ngồi 1 mình trong phòng train ở bãi cương thi nghe cái nhạc đầu tiên cũng ghê ghê =)) nhớ mãi

n0one001

Gia nhập giang hồ
nhớ năm lớp 6 trốn học đi chơi hkgh bị giáo viên về tới nhà mắng vốn thế là bị ăn đòn 1 trận
bây giờ nghe bài này nổi hết da gà :)

Quang Lê

Binh Nhất
Nghe nhạc lại thấy nhớ về ngày ấy. Đến với HK trong hoàn cảnh rất là lãng mệnh. Bữa đó dc ông anh bảo lãnh cho đi chơi net. Zô quán Ổng thì zô HK, mình chỉ biết chơi GTA (hồi đó lớp 4 có bik game online là gì đâu). Chơi chừng nửa tiếng ổng kêu mình chơi dùm, ổng đi mua đồ ăn. Mình nói hk biết chơi. Ổng nói thì cứ nhìn cái thanh màu đỏ (hp) dựt hơn phân nửa thì bấm f4, thanh màu xanh (mana) dựt thì bấm f5. Con quái chết thì click chuột zô con # bấm f1. Chơi 1 hồi thích mê lun. Đúng là 1 thời tuổi thơ dữ dội...

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Mình ko có nghe lời nên ko để ý lắm, nhưng khi nghe và xem thấy hay quá. Ca sĩ cũng xinh phết, hình như mặc áo choàng trong HK thì phải :D.

wracky

Gia nhập giang hồ
Clip này mình koi rất lâu rồi. Bộ đồ cô gái đó mặc chính là đồ 5x tà của đp đó mấy bạn.

Bạn của mình còn làm ra bài này lời việt nữa mấy bạn ( lời việt ko phải là sub việt nha ).

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Clip này mình koi rất lâu rồi. Bộ đồ cô gái đó mặc chính là đồ 5x tà của đp đó mấy bạn.

Bạn của mình còn làm ra bài này lời việt nữa mấy bạn ( lời việt ko phải là sub việt nha ).

À cho hỏi tên bài hát là gì nhỉ. sub luôn hay quá hí hí.

Bên trên