THẢO LUẬN Hide and seek event mừng năm mới!

mrmooc

Binh Nhì
Nhân dịp năm mới sắp tới. Mình có tổ chức event nho nhỏ cho các bạn đặc biệt là newbie tham gia.
Thời gian : 12 giờ ngày chủ nhật 18/2/2018 (Mùng 3 tết. Sorry vì ngày khác ko onl được)
Địa điểm : Huyên Bột Phái kênh 1
Phần thưởng : 1 thỏi vàng / 1 đợt (có cả 10 đợt)

Thể lệ : Mình (NhocChuoi) sẽ trú ở 1 nơi bất kì trên map HB sau đó sẽ sư tử hống báo sự kiện bắt đầu cho các bạn đi tìm. Người tìm thấy đầu tiên và giao dịch với mình thành công sẽ nhận được phần thưởng. Sẽ có tất cả 10 đợt Hide and Seek tương đương với đó là 10 ngườ có cơ hội nhận thưởng. Mỗi bạn chỉ được nhận nhiều nhất 1 lần.
P/s : Phần thưởng không lớn nhưng hy vọng mọi người tham gia vui vẻ để đón năm mới với nhiều thành công. Nhân đây mình cũng kêu gọi những nhà tài trợ dù ít hay nhiều để nâng phần thưởng lên cao hơn. Những ai tài trợ mình sẽ công khai tại post này.
Cảm ơn và Chúc Mừng Năm Mới!!!e

ConChimNonTN

Gia nhập giang hồ
Ý kiến cá nhân: nếu chỉ giành cho newbie thì bạn nên giới hạn lv tham gia tối đa là 59. Hoặc là có 2 phần thưởng cho người dưới lv 60 và người từ lv60 trở lên. Vì skill chạy ở mốc lv này là khác biệt khá lớn. ^^. Sẽ có nhiều bạn kêu gào là chạy không lại với mấy a lv60 trở lên.

mrmooc

Binh Nhì
Ý kiến cá nhân: nếu chỉ giành cho newbie thì bạn nên giới hạn lv tham gia tối đa là 59. Hoặc là có 2 phần thưởng cho người dưới lv 60 và người từ lv60 trở lên. Vì skill chạy ở mốc lv này là khác biệt khá lớn. ^^. Sẽ có nhiều bạn kêu gào là chạy không lại với mấy a lv60 trở lên.
Nói thật là dưới 60 bây giờ đa phần là các bạn cày lại đệ tử. Với lại mình ko giới hạn cái này vì vị trí mình chon ngẫu nhiên. Chạy nhanh mà ko đúng chỗ thì cũng ko có quà :D

gold thì mình thua trong ng ko khi nào có 100m, tài trợ bạn 10v tctd 1 trứng lang vậy tối nay 12/2 22h gd nhé k1 VDB
chúc event thành công , chúc all năm mới phát tài
Xác nhận và cảm ơn bạn. Có thể 22h mình ko onl được. Bạn có thể onl sớm hơn?

hoang090519996

Binh Nhì
Nói thật là dưới 60 bây giờ đa phần là các bạn cày lại đệ tử. Với lại mình ko giới hạn cái này vì vị trí mình chon ngẫu nhiên. Chạy nhanh mà ko đúng chỗ thì cũng ko có quà :D

thế thì xin tham gia =)) hị hị =))

mrmooc

Binh Nhì
Cập nhật tổng giải thưởng cho 10 đợt:
- 15 thỏi vàng
- 10 pill Thái cực thần đơn
- 1 trứng lang

Phượng Sồ

Hạ Sĩ

vay gio luon dc ko ban ? k1 vdb

mrmooc

Binh Nhì
Cập nhật phần thưởng:
- Đợt 1-9 mỗi đợt 1.5 thỏi + 1 TCTD + 1 Bình máu ST
- Đợt 10 như trên thêm 1 trứng lang

P/s: Phần thưởng có thể thay đổi nếu như có thêm nhà tài trợ. Thanks!

Bên trên