Hiện tại Yulgang trong Giai Đoạn CB hay OB

ThongMinh

Gia nhập giang hồ
Nếu Làm Nhanh Quá Thì Lúc Đó Lỗi Thì Lại Đỗ thừa Cho Admin

Đã ĐỢi Được Gần 1 năm Thì ĐỢi THêm Vài Tuần vài tháng Cũng Không được Thì Sao Vào Game Màk chơi Kiên Trì được :)

VoLamChiTon

Gia nhập giang hồ
Chậm mà chắc nhưng phải chắc không có lỗi không , hiện tại bây giờ ai cũng train bên dzo để chơi thử bảng 9.0 , khi LK ra thì không bị bở ngỡ thui . Mong game ra đúng ngày tết ta là vui nhất

Chibi

Binh Nhất
Chậm mà chắc nhưng phải chắc không có lỗi không , hiện tại bây giờ ai cũng train bên dzo để chơi thử bảng 9.0 , khi LK ra thì không bị bở ngỡ thui . Mong game ra đúng ngày tết ta là vui nhất
trong tháng này có Cb rồi
và tầm giữa hoặc sớm hơn tháng 10 sẽ Ob " nghe anh Lk nói vậy "
chứ mong gì mà đến tết chi lắm thế
chỉ mới đợi có mấy tháng thôi mà nhiều người nản quá trời kìa :)

mumpasyn

Binh Nhất
Ra lâu đi cho chắc mọi người ơi...cứ từ từ.....bưa h cung vô hk dzo test hb tí...công nhân HBQ pk thì chưa bik....chứ train sướng lắm......

her her bây h thì ngùi đợi SV Vua Mèo ra là phập thui.....

Mà cho mic phát biểu cảm tưởng tí...đúng là cái bãn 9.0 dzo míc chơi thấy nó mượt mà tí.....
còn lúc test 9.0 của Vua Mèo thấy hình ảnh nó cứ ngương ngượng sao ý.....chắc do chĩ là DSV....

chĩ thắc mắc xíu thoy...chứ k có ý gì đâu.....ôm gối nằm chờ SV Vua Mèo tái xuất giang hồ kaka.....

Chibi

Binh Nhất
Ra lâu đi cho chắc mọi người ơi...cứ từ từ.....bưa h cung vô hk dzo test hb tí...công nhân HBQ pk thì chưa bik....chứ train sướng lắm......

her her bây h thì ngùi đợi SV Vua Mèo ra là phập thui.....

Mà cho mic phát biểu cảm tưởng tí...đúng là cái bãn 9.0 dzo míc chơi thấy nó mượt mà tí.....
còn lúc test 9.0 của Vua Mèo thấy hình ảnh nó cứ ngương ngượng sao ý.....chắc do chĩ là DSV....

chĩ thắc mắc xíu thoy...chứ k có ý gì đâu.....ôm gối nằm chờ SV Vua Mèo tái xuất giang hồ kaka.....
lâu vậy chưa đủ hay sao hả bác
mà còn phải kêu ra lâu đi cho chắc mọi người ơi --' lâu quá làm nhiều người nản lắm đó

mumpasyn

Binh Nhất
lâu vậy chưa đủ hay sao hả bác
mà còn phải kêu ra lâu đi cho chắc mọi người ơi --' lâu quá làm nhiều người nản lắm đó
yên tâm đi k nản đâu mà...chứ bác cứ ngĩ đi...tuy k ở vn..nhưng mà theo tình cư dân mạng thì.....mic thấy ai cũng mún đc gắn bó vs Hk lâu dài.....trong khi Sv Dzo k thể đáp ứng đc yêu cầu đó.......( yêu cầu gì thi bik rùi nhé )

SV Vua Mèo dư khả năng vs yêu cầu đó.....tuy mình chưa chơi những theo những gì Vua Mèo làm trên mạng thì củng đủ khẳng đĩnh Le vồ của Vua Mèo nhỉ.....

Chibi

Binh Nhất
yên tâm đi k nản đâu mà...chứ bác cứ ngĩ đi...tuy k ở vn..nhưng mà theo tình cư dân mạng thì.....mic thấy ai cũng mún đc gắn bó vs Hk lâu dài.....trong khi Sv Dzo k thể đáp ứng đc yêu cầu đó.......( yêu cầu gì thi bik rùi nhé )

SV Vua Mèo dư khả năng vs yêu cầu đó.....tuy mình chưa chơi những theo những gì Vua Mèo làm trên mạng thì củng đủ khẳng đĩnh Le vồ của Vua Mèo nhỉ.....
theo ý kiến riêng của ông thôi :) tôi ko biết có còn ai nản ko chứ nguyên 1 cái list , anh em , bàn bè , chú bác tầm 40 mấy người trên skype và facebook đợi sv của anh Lk ra đã kéo qua sv Tây Mạc hết rồi đó
đợi phải có mục tiêu đễ đợi chứ đợi mà ko có mục tiêu thì nhanh nản lắm , ai mà chẳng muốn chơi 1 cái sv hoàn thiện và chỉnh tề , và ai chả muốn gắn bó với cái game mình thích lâu dài, chỉ có những trường hợp bất đất dĩ mới bỏ game thôi chứ
còn về phần dzo ko thể đáp ứng được nhu cầu tôi của m.n chả biết ông nói cái nhu cầu ông nói là gì
tôi ko hiểu " xin lỗi "

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
chỉ mong có cái lịch uppp lên cho anh em biết ngày + tháng + năm chứ không đòi hỏi nhiều như các ý kiến trên đâu ==

Bún Cửng

Gia nhập giang hồ
Chậm nhưng chắc chứ đừng để Chậm mà chán thì không đc..ủng hộ LK ..HẾT
mình tính định chơi lại HKGH ..vùa vào 4rum yulgangvn thấy nhộn nhịp quá đi.có khi bị quấn luôn rồi

Bên trên