GIÚP ĐỠ Hiện tại thằng bạn chung team bị lừa cây thương 11mt 100%+4

kizzlove

Binh Nhì
- Bạn chỉ cần tường thuật lại trước khi gd những iteam qua acc đó , và tại sao gd qua acc đó với mục đích gì .!
- Nếu bạn ko giải trình dc thì bạn cũng hiểu rồi đó ...
P/s: Nếu bạn ko phải người hack thì bạn sẽ có cách và = mọi giá để chứng mình dc mình vô tội .!
Xác nhận tui uy tín nhé . Cần mua btkc 2-3 ai có bán chuyển khoản nốt nhạc :))

BinNgox

Gia nhập giang hồ
Ad ơi thien long , toc trăngviai và macungvaysong đăng nhập cùng có Ip mạng . Tring cùng 1 máy kìa
giấu vợ lấy tiền nạp dô..ngờ đâu mua dính hàng nóng thế là bị bắt bỏ tù.. toát mồ hôi tưởng đâu bay mẹ cái nick luôn rồi... cũng mai cây ngay ko sợ chết đứng... giải trình xoq cũng đc thả... :D
vậy mà có người không giải trình được như bạn đó..!!

shine1992

Binh Nhì
10 thang vn thỳ 7 thằng lừa đão toàn ae với trung quốc,chẵng qua ad quá nghiêm khắc chúng nó sợ vì biết lừa ko dc,nên đừng thằng nào tõ vẽ quân tử làm j.chẵng qua mấy thằng ngu thỳ chết,chứ ngta tông xe,què quặt ngoài kia còn rĩa dc,thỳ đừng nói chi mấy dồng tiền game.

coldz1

Gia nhập giang hồ
10 thang vn thỳ 7 thằng lừa đão toàn ae với trung quốc,chẵng qua ad quá nghiêm khắc chúng nó sợ vì biết lừa ko dc,nên đừng thằng nào tõ vẽ quân tử làm j.chẵng qua mấy thằng ngu thỳ chết,chứ ngta tông xe,què quặt ngoài kia còn rĩa dc,thỳ đừng nói chi mấy dồng tiền game.
nặng nề quá a :v

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
@Thiên Mã Tướng Quân co may dong chi cmt ngoai le, noi nhung chuyen ko lien quan ji den vu viec nek, vd, tra ao mm chua, mua btkc 2. ...v.v.... ad ra topic chi cmt nhung noi dung lien quan, chac may pa kia chua doc.
Mọi người hãm bớt bớt lại nghen , tui là tui thấy 8 trang là tui nhức mắt lắm rùi đó .
Đọc mỏi cả mắt lun hà .
Đã xóa 1 mớ cmt linh tinh , tặng 1 it point cho 2 bạn có lời nói thiếu văn hóa nơi công cộng .
Bạn Sỹ Nguyễn vui lòng trình bày nội dung sự việc nhé ! Nếu có mua bán thì tường thuật lại cụ thể , mua bán bao nhiêu tiền , gd ntn .
Sau 24h , bạn mất quyền lợi , tài sản sẽ bị kê biên , án tử sẽ đóng .

Raichu

Gia nhập giang hồ
thôi mấy bác để ad làm việc...ai liên quan thì cmt ai ko liên quan thì ngồi lót dép hóng cho xong việc rồi ngủ...!!
moq dẹp đc mấy thằng hacker lừa đảo ăn trên đầu trên cổ nq ta... tiền nq ta kiếm cũng là mồ hôi nước mắt mà...!!

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thời đại drama :))
chốt là mình vẫn éo biết ai là thủ phạm. lúc bình thường gọi mãi éo thấy mặt chủ acc đâu. lock cái 1' sau có mặt lập topic xin xỏ ngay đc :)) xong còn lôi người vào xác nhận ?? xác nhận thì đc cái đéo gì thế =)) phạm tội đi tù lôi người nhà lên xác nhận thì đc thả à :)) có cl nhé

Enies

Hạ Sĩ
Giao dịch với ai, đồ gì, giá ntn, ngã giá ra sao, lúc mấy giờ, tên thằng gd là gì
Ít ra cũng phải nhớ mang máng một vài thông tin để mà giải trình chứ, chứ không lẽ đồ ở đâu tự bay vào túi à. o_Oo_O

Bên trên