THÔNG BÁO Hiện tại ko đổi nhân vật - chuyển kênh

90ld

Gia nhập giang hồ
yên tâm là sẽ có đền bù nha các anh em, cứ lỗi sever bao lâu thì sẽ có x2 tất cả bấy lâu =))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
mình không phải không bình tĩnh, mà đang train bị văng ac ra.
Giờ vô không được thiếu char dp chết cả đám nó chưởi om sòm nghe mà bực lắm.
Mong Ad và Mod hiểu dùm. Lỗi này là lỗi cũ thì cứ bảo trì ngay lập tức, chứ tại sao phải đợi tới tối.
nếu cứ vậy thì sẽ có nhiều người không vô được hơn thôi.
- Bạn cũng biết những thằng Cắn trộm nó rất tinh vi... Nên ko phải nào nới fix là fix dc ngay..
- Cần phải xác định dc nó bị chổ nào thì lúc đó mới tiến hành fix dc ...Lỗi là biết rồi.. Nhưng đang fix..

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Hiện tại chỉ mong dis hết sv . Không ai train là khỏi rên la . Há há
thì mình mới nói bảo trì hết cho rồi, chứ thằng ăn không hết thằng không có cái nào
Nên nó uất ức thôi
Chung quy lại là các ông không phải uất ức vì không được chơi game mà ra là do thằng khác cắm không sao, các ông không được cắm chứ gì.

Hãy hình dung đi trong khi các ông bị dis ngoài này, trong kia bọn nó, không mấy thằng cùng pt ông. Train lượm được 5m, 17m, 25% tất cả kc =))))))))))))) Ôi thôi xong rồi =)))))))))))

Chốt lại là ngưng nhỏ nhen.

quang510

Gia nhập giang hồ
Người thì muốn bảo trì nhanh. Còn tui thì hy vọng tối bảo trì, vì h này đang đi làm, bảo trì thì đến tối tôi mới log vào được, vậy thì cũng mất mấy h thui

Phan Đức Hưng

Gia nhập giang hồ
mình không phải không bình tĩnh, mà đang train bị văng ac ra.
Giờ vô không được thiếu char dp chết cả đám nó chưởi om sòm nghe mà bực lắm.
Mong Ad và Mod hiểu dùm. Lỗi này là lỗi cũ thì cứ bảo trì ngay lập tức, chứ tại sao phải đợi tới tối.
nếu cứ vậy thì sẽ có nhiều người không vô được hơn thôi.
Chuẩn rùi

QTH1810

Gia nhập giang hồ
suot ngay cu bi cai loi nay
ma moi lan loi la btri cho toi' luc het exp
mot cau xin loi cung ko
cung cha thay de cap gi toi boi thuong
chan ghe vay ta

BTC

Gia nhập giang hồ
Cách an toàn nhất cho BQT mỗi khi server gặp vấn đề là đổ lỗi cho những thằng "phá hoại" =))
Nhân vật hư cấu phải chịu mỗi lời xỉ vả

Bên trên