THẢO LUẬN Hiện tại kẹp đã bị fix ???

Drifter

Gia nhập giang hồ
Nghiệp train tay hit & run !!
Fix kẹp siđa quá GM êi..
Skill 1x của ĐP bị fix thành phế nhân, ko thể kẹp được nữa =))

Drifter

Gia nhập giang hồ
Fix lại thành skill có delay là đc rồi, các bác fix kiểu gì mà kẹp con Hổ mấy chục Hit mới chết (ko kẹp 6hit chết). Đó là mình delay 3s kẹp 1 lần, chậm hơn cả ko kẹp.

Drifter

Gia nhập giang hồ
Bỏ qua đi, cũng không phải cái gì to tát, chỉ là suy nghĩ cá nhân.

Hôm qua cày tay với 1 ông nữa từ 12h - 5h chiều ko biết mệt, vì thấy vui thôi. Sáng nay dậy gặp lại ông đó tính ra nghịch tiếp mà ko đc nữa cũng hơi buồn.

Drifter

Gia nhập giang hồ
fix de han che up lv nhanh =-))
Train với team full 8 người ở bãi quái tương đương với người solo thì team up lẹ hơn nhé người ae.
Với lại không ai đủ sức cày nguyên ngày như auto có team PT đâu. Lúc ko có team PT mình mới solo thế thôi, tay giờ đau thấy mẹ luôn đây này :))

Jess

Gia nhập giang hồ
Bỏ qua đi, cũng không phải cái gì to tát, chỉ là suy nghĩ cá nhân.

Hôm qua cày tay với 1 ông nữa từ 12h - 5h chiều ko biết mệt, vì thấy vui thôi. Sáng nay dậy gặp lại ông đó tính ra nghịch tiếp mà ko đc nữa cũng hơi buồn.
sv khuyến khích train tay thì adm nên để cho ae có động lục thể hiện sự trâu vàng chứ nhỉ :))

kemkendy

Binh Nhì
chuẩn , đang farm tay h ông fix kiểu này thôi auto tiếp =)) nghiệp auto muôn đời auto tiếp tục :)) , mấy tôm train tay muốn bó bột vcl :))

Drifter

Gia nhập giang hồ
Kẹp chỉ áp dụng để pk thôi , quái thì plz xài những gì đang có nha.
Đc rồi bỏ qua đi. Nếu ko ảnh hưởng đến PK là đc rồi. Niềm vui có thể kiếm tìm từ những thứ khác, HKGH thiếu gì thứ để vui.

Cày tay ở Lv thấp up nhanh hơn train team, đó là cách e lên 32 trong vài ngày.
Trong tương lai không xa, các xếp nên có sự hỗ trợ hợp lý cho newbie để họ up nhanh và sớm tham gia vào cộng đồng ae đi trước. Mình ko mong muốn thấy cảnh tự tạo acc clone rồi nhận đệ tử và cày luôn đâu. Nhạt lắm. Là người chơi nhiều sever từ drop cao tới thấp lâu năm, mình có lời khuyên như vậy. HẾT !!

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Đc rồi bỏ qua đi. Nếu ko ảnh hưởng đến PK là đc rồi. Niềm vui có thể kiếm tìm từ những thứ khác, HKGH thiếu gì thứ để vui.

Cày tay ở Lv thấp up nhanh hơn train team, đó là cách e lên 32 trong vài ngày.
Trong tương lai không xa, các xếp nên có sự hỗ trợ hợp lý cho newbie để họ up nhanh và sớm tham gia vào cộng đồng ae đi trước. Mình ko mong muốn thấy cảnh tự tạo acc clone rồi nhận đệ tử và cày luôn đâu. Nhạt lắm. Là người chơi nhiều sever từ drop cao tới thấp lâu năm, mình có lời khuyên như vậy. HẾT !!
chậm quá. mình có team cày 2 ngày là up 32 rồi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
clone em đồ trắng -_- quái đánh sml liên tục , làm queesst nhẫn thần chết ~ chục mạng có khi hơn
train lên 20 đc chục viên CHT mà. mang đi đổi đồ mặc là train phà phà lên 25 có thêm cht về op thêm là chiến tốt
còn có acc chính rồi thì làm cho set 1x +4 5 train thoải mái lên 30

Bên trên