TRƯNG CẦU Ý DÂN Hiệu chỉnh quan trọng nhất của yulgangvn

Có nên triển không ?

• triển ngay và luôn

Số phiếu: 35 57.4%
  • Server đang yên bình, xin đừng triển

Số phiếu: 17 27.9%
  • ý kiến khác

Số phiếu: 9 14.8%

• Số lượng người bầu chọn
    61

leongok

Gia nhập giang hồ
Cắm máy đi làm mà cứ chiều về là thấy nó dis thì dễ nãn lắm luôn.....mình thấy có nhiều cách để ingame sôi động lắm VD như thêm các event boss để mọi người đi săn hay event gì đó mà kích thích nhiều người tham gia để mọi người tương tác với nhau nhiều hơn......

quangtuanag3

Binh Nhì
ý kiến của mình là:
1. số lượng kênh pk còn lại là 3 (tránh việc tranh giành quá lớn, vừa mà vui, cứ thử trước 3 kênh đã)
2. đảm bảo ko dis (99% game nào cũng phải có điều này, anh em bây giờ đã nãn, treo qua ngày, dis nữa kteam móm đấy)
3. về exp như củ or fix ít, ctp thêm 10% nữa thì ok( đừng để chênh lệch exp giữa các kênh quá lớn, lúc đấy train thì bị pk, qua kênh ko pk thì thọt- vậy tăng exp làm gì, lại nghĩ đến bọn nhà giàu mua ctp khỏe thật=> nãn)
4. tăng thêm tối đa exp cho lv từ 79<, vì hiện giờ lv 80> khá nhiều ( khoảng cách lv càng thấp, sự liên kết giữa các người chơi sẽ gần lại, trẻ con chơi với ai cũng dc, nhưng người lớn thì vẫn thích chơi với người lớn hơn)
5. đọc cmt thấy anh em bảo lcq và ttq nên fix lại ko pk => đồng ý
mong KTeam tham khảo ý kiến khác của các gamer nhiều hơn. tks

huynhthinh

Binh Nhất
  • Bỏ chênh lệch Exp giữa kênh thường và kênh PK , kênh VIP => rất hay anh . vì sever kênh 1 thiệt thòi nhất . tiện em hỏi là gold có điều chỉnh về ko?.
  • Sức chứa các kênh được nâng cao lên
  • Các bãi train được bổ sung thêm, 1 map tầm 4~5 bãi VIP nữa.
  • Map PK ở các kênh PK sẽ có Exp cao hơn 20% so với các map thường. => sao cái này e thấy nó đi ngược lại vs cái mệnh đề đầu tiên ... và theo như cái bảo trì sắp tới thì tăng thêm 30% vậy là BHBC sẽ là điểm nóng .. 150%/1 quái > 9x cụ thể ở bhbc có cái rừng thông vs mấy con cương thi ) ..(maps 9x 130%) ...
  • Chí tôn phù sẽ được bonus thêm 10% Exp khi sử dụng. => 10% exp 24h ?

thông não hộ em vs .. em chỉ thắc mắc thôi :v,

LegendK

Binh Nhất
_ K1 = exp kênh pk -> rất tốt luôn chứ ko có j phải bác bỏ cả vì k1 đã bị giảm gold khi train rồi, những người ko có thời gian ko có điều kiện tiền bạc thì chơi game khỏe hơn ko bị kì thị như hiện tại nữa
_ Còn mấy bạn nói kênh vip = exp kênh pk là thiệt thòi cho mấy ng mua ctp thì mình thua luôn, 10% exp mặc định với 20% exp 5h là có khoảng cách rất nhìu rồi, ko cần thêm j đâu

SuperCover

Trung Sĩ
sau chỉnh sửa ngày thứ 5, mong ad giảm time hồi sinh quái map ngoài như trong động, xóa Q rương vàng và nâng giá hộp auto bán shop lên mức 10m/tc3, 20m/tc4!

GhostxLove

Hạ Sĩ
Hiện tại sv 6 kênh thì kênh nào cũng vàng vàng , có 2 3 kênh còn muốn đầy , nếu mà giảm sl kênh pk xuống 2 thì phải tăng sức chứa kênh lên đáng kể đây ;)) nên giảm còn 3 đồng thời tăng bãi tăng mob đều đều các bãi , tránh 1 bãi quá vip 1 bãi ncc làm mọi ng ks xong lôi nhau lên fb chửi lộn r nghỉ game

Bên trên