Hero Guild ^^

Gladiator

Hạ Sĩ
Bắt đầu xây dựng một cách nghiêm túc :

Tiêu chí :
Gian Nan Sóng Gió Tạo Anh Hùng
Vượt Từng Thử Thách Gắn Tình Anh Em
Mỗi hiệp khách một khi đã mang chữ HeroBang trên nick ingame thì sẽ là một thành viên của một đại gia đình gắn bó và đoàn kết . Ko có sự phân biệt đối xử giữa người level thấp và người level cao , tất cả đều sẽ hòa đồng và giúp đỡ lẫn nhau . Những hành vi khinh rẻ hay kỳ thị sẽ được nghiêm khắc xử lý.

Trong bang nghiêm cấm nói tục , chửi thề , đả kích hay nói xoáy nhau với mục đích gây ức chế cho người khác .Những từ ngữ để biểu tả sự ức chế khi bị một điều gì đó trong game như "Vãi , vl , hay dkm .... gì gì đó" cũng sẽ bị cấm tuyệt đối. G có khá nhiều bạn nữ nên giữ ý tứ và tế nhị trong G để tránh hủy hoại hình ảnh của G trong suy nghĩ của từng mem.

Phong cách hoạt động của bang rất thoải mái , chém cứ chém , thù cứ thù ....đánh ko lại thì réo kênh G sẽ có người ra ứng cứu ..cả G ra mà đánh ko lại nữa thì cùng nhau chạy . Một người sống vì tập thể và tập thể cũng sẽ là chổ dựa cho từng người.

Những hình thức lừa đảo ,mới vào G mà đã vay mượn tiền sẽ ko được hoan nghênh và đa phần là sẽ bị trục xuất mãi mãi . Nghiêm cấm những vụ lừa tình , boy thì nói boy , girl thì nói girl , gay or les cứ khai báo thành thật , ko có chuyện kỳ thị ở trong G . Mọi hành vi lừa tình nếu bị phát hiện sẽ tùy theo mức độ mà xử lý . Nếu gây ra ảnh hưởng nghiêm trọng đến tinh thần và hình ảnh của G thì sẽ áp dụng khung phạt mạnh nhất.

Tất cả mọi người cùng nhau chung tay góp sức xây dựng 1 HeroBang vững mạnh!

TruongTuLong Thân!

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Vậy cho xin 1 vé khi OB trước nhé Gla . Nghe mọi người giới thiệu sv Pri này ngon nhất VN .

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Ế Gla là tên TruongTuLong mê gái đó hả (suốt ngày tán gái trong G), nghe đồn chạy theo em nào qua đây mà đúng không nhỉ!!!

côtes aigre perle

Gia nhập giang hồ
quyết tâm dứt áo ra đi, không ngoái đầu lại luôn, tình hình rất lạc quan ha ?

bên đây xây dựng giao diện giống 1 code với bên kia luôn thế.

rongonline

Gia nhập giang hồ
ah ah, thì ra là các bác bên Dzogame đây sao. Có biết các bác, có gì một vé tham gia chung nhé ^^

P/S: hình như trước có Pk với bác TruongTuLong mấy lần.

Bên trên