THẢO LUẬN Hai vấn đề mình thấy bất cập

Scyllar

:D :D :D
BQT game xem xét 2 vấn đề này giúp mình nhé, theo mình thấy nó khá bất cập với mình. Hình như thảo luận rồi nhưng đợt ấy mình không theo dõi kịp tin tức nên mình xới lại tý cho có chủ đề bàn bạc :D

1. login acc

Đăng nhập 2 acc game theo thứ tự là X1 vào trước X2 vào sau
khi X1 bị dis thì đăng nhập lại báo đã đăng nhập 2 acc, phải out X2 ra và đăng nhập lại thì mới được 2 acc
==> mất thời gian

2. Auto
Hộp auto không thể bán ở NPC, và do có thời gian nên đi làm mà quên hạn sử dụng tý teamview về y rằng đứng nguyên con trong thành và 1 đống exp đã ra đi, toàn phải mua sinh tử phù
==> Nếu đc thì mong BQT xem có thể cho bán hộp auto để mua hộp auto mới hoặc có thông báo về giờ ở góc màn hình như các item ấy

Cảm ơn các bạn đã đọc!!

Enies

Hạ Sĩ
2.
Hộp auto bác gần hết thì bác mua thêm 1 hộp mới và khui ra, lúc đó thời gian sử dụng sẽ tính qua hộp auto mới nhất
1.
Chắc là Kteam cài đặt để hạn chế fam nhiều máy nhiều acc
Dis 1 cái là log lại sml =))=))

Hochoi

Binh Nhì
Tôi cũng hay quên cái hộp auto, đề nghị bán hộp auto vĩnh viễn khoảng 10m gold, thực ra chi phí mua hộp auto không đáng kể, chỉ hay quên thôi.

Hochoi

Binh Nhì
Cho phi luôn cái Hỏa long châu đi HBN, cái đó cũng có lúc sắp phải đi,nhìn nó chỉ còn 1-2 giờ, muốn mở cái mới dùng mà không được, bực vãi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Sếp'ss cho hỏi bảo giờ có kích thể truyền công và tý thông tin chi tiết về nó đi ạ

Ớ còn vấn đề login 2 acc theo thứ tự nữa người đẹp ây
Kích thể truyền công bài học xương máu là ko thể control ở sv nào đấy nên KTeam ko có kế hoạch ra nhé. Mua bán Acc cứ như dịch vụ bình thường, chuyển điểm kinh nghiệm (như kích thể) có thể sẽ đc consider sau đó.

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Kích thể truyền công bài học xương máu là ko thể control ở sv nào đấy nên KTeam ko có kế hoạch ra nhé. Mua bán Acc cứ như dịch vụ bình thường, chuyển điểm kinh nghiệm (như kích thể) có thể sẽ đc consider sau đó.
A LK cho cái chuyển exp là ok. Rất nhìu người mong chờ chức năng này. Điển hình là team e

Bên trên