HacPhongBang - Tà phái vào ghi danh nào !!!

DengTingWu

Gia nhập giang hồ
đừng vào G nó e ơi , G anh chiêu mộ người có thẻ đt vì những người có thẻ đt rất...tỉnh và đẹp trai :confused: với lại G anh nhiều girl nữa ^^
Em làm cho Mobifone bác ợ :) PG và giao dịch viên bên Mobifone em chịu đựng đủ rồi bác đừng chèo kéo thằng em nữa =))=))

DNP

Gia nhập giang hồ
Em làm cho Mobifone bác ợ :) PG và giao dịch viên bên Mobifone em chịu đựng đủ rồi bác đừng chèo kéo thằng em nữa =))=))
Vậy còn girl thì sao ?? Em ko nên bỏ wa món hời như thế , free đấy , freeeeeeeeeeeeeeeeeee ^^
p/s : BC của bang này biến thái lắm , chuyên gia rình xịp các chị em @.@ em cứ vào topic giải trí là thấy ngay thôi >.<

huynhtuankha

Binh Nhất
đừng vào G nó e ơi , G anh chiêu mộ người có thẻ đt vì những người có thẻ đt rất...tỉnh và đẹp trai :confused: với lại G anh nhiều girl nữa ^^
mong bạn đừng vào topic G ng` khác nói như vậy nhé, ko hay đâu... bạn muốn lôi kéo mình ko cấm có thể inbox hoặc gì cũng đc nhưng mong bạn đừng làm thế... Thân !

DNP

Gia nhập giang hồ
mong bạn đừng vào topic G ng` khác nói như vậy nhé, ko hay đâu... bạn muốn lôi kéo mình ko cấm có thể inbox hoặc gì cũng đc nhưng mong bạn đừng làm thế... Thân !
đùa thôi mà nghiêm túc vậy e ^^ xác định chơi tà roài mà sao wa 9 đc @.@ mà có G mình thì chẳng bik G nào @.@
p/s : roài a ghi nhận lỗi lầm :rolleyes: a sorry chú nhé :cool:

Bên trên