REPORT Hack đồ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Trường hợp share pass mất đồ thì tự bạn chịu. Chả có cái gì hack hiếc gì ở đây cả mà bảo hệ thống bảo mật có vấn đề. Về phần thằng nào lấy đồ việc duy nhất KTeam có thể giúp được là khóa nick những thằng lừa đảo lại. Hết. Vì sao?

Khi share acc đã chấp nhận rủi ro, đừng ỷ y vào việc hỗ trợ khách hàng mạnh mà cứ thích là share, mất có thằng lấy lại.
Thứ 2, đồ mượn qua mượn lại chắc gì đã của chính chủ thớt mà đồ cứ mượn qua, rồi mượn gold các kiểu, h bị log vào lấy lại. Bao nhiêu vụ như thế rồi ?

Chủ thớt chưa gì phán câu khác mẹ gì dzo thì qua dzo mà chơi. Cái khác là bên đấy ko cần share pass cũng mất đồ. Đó là những thứ mà bên này support trong 5s. Trường hợp này, mọi sai lầm đều trả giá để lần sau anh em bớt kiểu share acc, share đồ riết cái gì cũng lên khóc lóc đòi giải quyết.

Last edited:

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
trường hợp này sẽ khóa bên lấy đồ lại 7 ngày để giải trình. sau 7 ngày nếu bên kia không có giải trình tranh chấp hợp lý thì bạn @dcjuly97 vui lòng đóng phí 1k@ để lấy lại món đồ đó. Đây là do tự bạn share acc dẫn đến mất vật phẩm chứ ko phải lừa đảo hay hệ thống bị xâm nhập dẫn đến tài khoản của bạn bị hack. Nếu có 100 người share acc mất tầm 100 món đồ lên report hằng ngày thì GM không thể nào mà xử lý hết được. Mình rất mong các bạn đừng share acc để bảo vệ chính tài khoản của các bạn

Last edited:

dcjuly97

Binh Nhất
trường hợp này sẽ khóa bên lấy đồ lại 7 ngày để giải trình. sau 7 ngày nếu bên kia không có giải trình tranh chấp hợp lý thì bạn @dcjuly97 vui lòng đóng phí 1k@ để lấy lại món đồ đó. Đây là do tự bạn share acc dẫn đến mất vật phẩm chứ ko phải lừa đảo hay hệ thống bị xâm nhập dẫn đến tài khoản của bạn bị hack. Nếu có 100 người share acc mất tầm 100 món đồ lên report hằng ngày thì GM không thể nào mà xử lý hết được. Mình rất mong các bạn đừng share acc để bảo vệ chính tài khoản của các bạn
Ok, admin e là ok lỗi e 1 phần là do chủ quan ỷ vao kteam nên bị mất đồ oang uổng. Nhưng a cũng phải thông cảm giúp em, em sống ở bên nước ngoài mạng mẽo thì diss lag suốt, mà em đi làm này nọ lien tục nên không có thời gian canh máy nhiều. Nên chỉ có 1 vài anh em đang tin cậy ở viêt nam giúp đỡ log acc train dùm chứ không em cũng nghĩ game lâu rồi. Bởi vì mạng chập chơn và diss liên tục. Thứ 2, người hack là đệ tử em giúp đỡ trong nhưng ngày chập chững vào game vì thế đôi lúc e có sự tin tưởng ổn định cho bạn ấy, vì lòng tham không hiểu tại sao lai làm như vậy vơi e. Mà bây h moi chuyện đã sáng tỏ rồi. Mong sau 7 ngày nếu bạn đó hối lỗi thì e sẽ sẵn sàng bỏ qua.
Thanks AD. love Kteam.

SuperCover

Trung Sĩ
Xong r thì close topic thôi ad ơi. Bao nhiêu vụ rồi còn không rút kinh nghiệm. Mn lấy làm gương và cẩn thận sau này nha.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên