REPORT Hack đồ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dcjuly97

Binh Nhất
Mình là một người khá là thoải mái vì tin tưởng game yuglangvn đa phần là ký ức tuổi thơ nên anh em ở đây ít ai lại đi lấy đồ người khác hoặc lợi dụng lòng tin của người khác như vậy. Mình là 1 acc kiếm top 9 cũng như bao người khác giúp đỡ newbie hỗ trợ ốp đồ cho đệ tử free từ lv 1-lv70 không chút do dự. Không ngờ một số người lợi dụng lòng tin của mình đã, log vào 1 acc mình hay buôn bán lấy đi 1 cái ab2 ( mình không nhớ nhầm là có lấy 1 thỏi vàng cũng lâu rồi nên thôi). Mình khá là ghét cái kiểu lợi dụng lòng tin của người khác để trục lợi cho bản thân. Mình mong GM điều tra ra thằng ml nào đã log và lấy cái ab2 của mình vì một sân chơi yuglangvn không lừa đảo, không cheat, không trục lợi trên long tin của người khác.
Id: dcjuly97
ign: dcjuly99 (nv cầm sư lv 63)
có người log vào acc tầm chiều tối hôm qua để thực hiện gd, mình hôm qua đi ra ngoài bận tối về mệt ngủ sáng dậy check đã mất đồ. Mong GM giúp e vấn đề này. @Huyết Ban Nick
Peace.
Vì một sân chơi lành mạnh.

dcjuly97

Binh Nhất
Nếu em không nhầm là còn 1 cây kiêm 133m9 cũng bị lấy mất lun. Tại e trong đầu tính ốp full cl 20 cho cây đó mà kiem tra thì mất rồi.

cubitrung

Binh Nhất
Mình là một người khá là thoải mái vì tin tưởng game yuglangvn đa phần là ký ức tuổi thơ nên anh em ở đây ít ai lại đi lấy đồ người khác hoặc lợi dụng lòng tin của người khác như vậy. Mình là 1 acc kiếm top 9 cũng như bao người khác giúp đỡ newbie hỗ trợ ốp đồ cho đệ tử free từ lv 1-lv70 không chút do dự. Không ngờ một số người lợi dụng lòng tin của mình đã, log vào 1 acc mình hay buôn bán lấy đi 1 cái ab2 ( mình không nhớ nhầm là có lấy 1 thỏi vàng cũng lâu rồi nên thôi). Mình khá là ghét cái kiểu lợi dụng lòng tin của người khác để trục lợi cho bản thân. Mình mong GM điều tra ra thằng ml nào đã log và lấy cái ab2 của mình vì một sân chơi yuglangvn không lừa đảo, không cheat, không trục lợi trên long tin của người khác.
Id: dcjuly97
ign: dcjuly99 (nv cầm sư lv 63)
có người log vào acc tầm chiều tối hôm qua để thực hiện gd, mình hôm qua đi ra ngoài bận tối về mệt ngủ sáng dậy check đã mất đồ. Mong GM giúp e vấn đề này. @Huyết Ban Nick
Peace.
Vì một sân chơi lành mạnh.
clone thi clone chứ co itam giá trị mà shae acc nhiều quá la ko đơi ko thiêu nguoi tôt, cung ko thiêu nguoi xấu.mong Ad lôi đàu thang hack ra cho anh em trừng trị

dcjuly97

Binh Nhất
sao ông biết acc này đc share tùm lum. Ông có biết bao nhiu người bieets acc này. Thứ 2 cái này là ăn cắp ok.

broly9001

Gia nhập giang hồ
Nghe mấy thánh phán ở trên nói kìa, ông cũng nói một số người mà...nên nghĩ share nhiều, nhiều là 2 trở lên rồi, còn 1 thì nói thẳng thằng đó cho nó biết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên