LỖI Hợp thành vũ khí

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
số là có mua 1 cây cung 3m tà
ép được 3 dòng cl 11 10 10
sau đó ép thêm clvc 8%
báo thành công
chỉ vào giờ clvc 8% thay thế luôn viên cl 10 ở giữa.
thành 3 dòng
check hộ cái admin ơi
HaiMinhLSDD

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
đã gửi ảnh cho fanpage yulgangvn trên facebook. báo 4 lần thành công giờ đc 3 dòng + viên cùi nhất thay thế luôn dòng cl10

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
trách cái gì bạn ơi. có phaiỉ lúc nào cũng vào forum để mà đọc. sao ko thông báo lên game ấy. vào forum chỉ tìm đúng cái dòng chữ lịch bảo trì định kì thôi nhé

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
hoặc sao điều đơn giản nhất là cái Klauncher không thông báo. để mấy cái dòng từ thủa xa xưa làm chi. mong kteam làm việc chú ý hơn, và mong được đền bù thỏa đáng

hoangdot094

Binh Nhất
Bạn ơi , cái này do @Dương Bất Khuất chịu đấy . Tối hôm qua mình cũng bị . Bạn gửi ảnh vào chỗ Lỗi : report lỗi tại đây . Ghi id , tên nhân vật sẽ có người dễ dàng giúp hơn . Còn Nếu chưa có thì bạn chịu khó chờ đến chiều hoặc tối xem . mình thấy đa phần GM hay hoạt động vào tối

phudavid010

Gia nhập giang hồ
đúng rồi cái thông báo lỗi bị mấy cái tin nhảm nó chèn rồi, còn nếu hợp thành lỗi: 1 là khoá hợp thành 2 là bảo trì fix ngay ,để anh em người ta không nắm thông tin có thể tránh.

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
ai cũng có thời gian vào forum ấy. chỗ dễ thấy nhất là cái Kluancher thì ko ghi, để mấy cái nạp thẻ làm gì ko biết. từ đời nào rồi

Bên trên