GIÚP ĐỠ Hỗ trợ về tỉ lệ exp giữa 2acc trên

timlanh2511

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề thì từ lúc mua acc DP về thì acc Kiếm đã lv 39 và dp lv 38 kiếm hơn hẳn dp 1lv, trian cùng nhau suốt..k có lúc nào chỉ onl trian 1acc..vậy mà đến hiện tại lv 48 từ lúc vừa úp lv 48 2acc chênh lệch exp đã xấp xỉ nhau gần 10% dp lại hơn hẳn kiếm tận 10%..và rõ ràng nhất trong đêm qa trian..acc dp hơn acc kiếm 10% mà sau 1 đêm acc đp hiện tại đã 80% và acc kiếm chi mới 57%..vậy là thế nào..từ khoảng cách 10% h hiện tại đến gân 30%..nên mình nghĩ acc kiếm tỉ lệ exp có vấn đề từ đầu lv 39 đến giờ..mong Ad @Lion_King vào check hộ mình với nhé
id kiếm : timlanh2511, tên nhân vật : DuyTonKiem
id: dp : apeking, tên nhân vật : Yuilina
vào check hộ và giải thích cho mình hiểu vs Ad @Lion_King
xin cảm ơn

Ông Già

Binh Nhì
cái này mình củng có 1 trường hợp
2 acc njn+ kiếm pt train từ cấp 10 cho đến 40.nói chung acc kiếm còn về làm cái này cái nọ còn njn thì cấm suốt nhưng kiếm vẫn úp 40 trước njn,,,,,,,,,,,,,,,,,
Vấn đề nằm ở đâu mong các AD xem lại thanh exp từng char với,thấy hơi ngộ ngộ :
(

Huyết Trung Hiền

ĐÃ NGHỈ HƯU
Bạn kiểm tra lại xem vị trí đứng của các acc như thế nào vì có khi acc của bạn bị out range nên sẽ mất một số lượng lớn exp. Đại phu vẫn luôn là class lên level ổn nhất nhé bạn.
Thân.

Steel

Binh Nhì
Làm sao mà chứng kiến giữa 2 đứa trẻ mà bạn nui nấn theo từng ngày được :-<
Thằng tóc mọc 10Cm thằng 12Cm, bạn muốn cho = nhau à @@

Steel

Binh Nhì
bạn nói vậy sao dc bạn người ta theo dỏi người ta biết. ở đây thấy lạ người ta báo mà....................
Theo dõi như thế vẫn chưa đủ, cũng ko chứng minh cho người nhìn để hình dung 2 acc lớn lên như nào, như mình đây train bisk bao nhiu acc lên 5x, có acc nó cách biệt tận 50%. Không thể nào mà cho nó trọn vẹn được đâu bạn ơi -.-

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Chẳng lẽ lúc train ko acc nào chết ...
- Hay là chết là 2 acc cùng chết ..
- Hoặc là bạn ko có khoản cách log giữa 2 acc vào trước và sau ak..

Nobody

Binh Nhất
Riêng ĐP buff lúc nào cũng nhận đc exp đều nhất . Ko char nào bì kịp :P . Chiến chỉ cần phù về 1 cái là thọt hơn so với đp buff rồi . Theo thời gian sẽ hình thành sự chênh lệch vô hình

Nobody

Binh Nhất
Bạn có thể check:

1. Cùng 1 con quái mà đp và kiếm chênh lệch exp
2. ĐP nhảy exp 2 lần/1 con quái

Thì sẽ là lỗi :D

timlanh2511

Gia nhập giang hồ
mình theo dõi từ tận acc kiếm lv 39 đến h nhé..và đến tận tối qa..mình thấy rõ sự khác biệt rằng..2acc pt chung 1 acc lên 10% 1 acc lên gân 30%..trong khi đó 2acc là lv băng nhau..team k có bất kì biến động vị trí..cung như 2acc k hề diss 1 acc..1acc trian bt nhé..

timlanh2511

Gia nhập giang hồ
Bạn kiểm tra lại xem vị trí đứng của các acc như thế nào vì có khi acc của bạn bị out range nên sẽ mất một số lượng lớn exp. Đại phu vẫn luôn là class lên level ổn nhất nhé bạn.
Thân.
mình kiểm tra từ đầu...níu thọt 1 ít..thì k có chuyện thọt tận hơn 1 lv như vậy..và trog ngay hqa dp chết tận 4 5 lần..nhưng exp vẫn k cao hơn acc kiếm

timlanh2511

Gia nhập giang hồ
cái này mình củng có 1 trường hợp
2 acc njn+ kiếm pt train từ cấp 10 cho đến 40.nói chung acc kiếm còn về làm cái này cái nọ còn njn thì cấm suốt nhưng kiếm vẫn úp 40 trước njn,,,,,,,,,,,,,,,,,
Vấn đề nằm ở đâu mong các AD xem lại thanh exp từng char với,thấy hơi ngộ ngộ :
(
tình trạng bác giống mình..lúc mới bắt đầu kiếm đã úp lên 39 và hơn bnhiu % k nhớ..acc dp thì chỉ 37 gần úp 38..nghia là mình cho khoảng cách tận 1lv..mà bây h khoảng cách là acc dp hơn % kiếm lun mới ghê

timlanh2511

Gia nhập giang hồ
và vấn đề ông nói về tỉ lệ mình cũng nói bạn lun..mỗi lần có biến động thành viên pt..mình cũng xem cả exp..thì lượng exp 2acc là bằng nhau..time trian của nó là như nhau nhé..rõ ràng thay đổi thành viên k ảnh hưởng exp..của 2char

Lam Trieu

Binh Nhì
đúng rồi cave thì phải có exp " bo " chứ :)) . Đùa chứ bên Dzo DP ko ăn CTP còn đuổi kịp chiến cắn CTP suốt > DHS luôn @-)

timlanh2511

Gia nhập giang hồ
- Chẳng lẽ lúc train ko acc nào chết ...
- Hay là chết là 2 acc cùng chết ..
- Hoặc là bạn ko có khoản cách log giữa 2 acc vào trước và sau ak..
việc chết và log khoảng cách thọt exp về time log acc..mình đảm bảo khoảng cách k xa vậy và hơn cả 1lv..mình log acc pt đầy đủ rồi thì mới cho cắm..mình ví dụ đơn giản lấy 3 tóp lv...cho bạn cắm pt chung 24/24 k diss..cả 3acc dùng đều đủ TLP mua sâm máu..btri hay diss log 3acc như nhau..vậy hỏi bạn ai vượt qa đc Alibaba..đằng này cả 1 lv đấy bạn.

Bên trên