Hỏi về tác dụng kim cang phù

ElCapitaino

Trung Úy
Cần 1 chuyên gia có tuổi đời lâu năm trong nghê nào.
Kim Cang Phù : Khi cường hóa thất bại sẽ giữ lại dc món đồ và số lần cường hóa của món đồ đó trở về 0. Ví dụ : + cái áo từ 4 lên 5 thất bại, nó trả lại cho bạn cái áo chưa cường hóa. Còn các dòng ngọc đã hợp thành vẫn giữ nguyên, kể cả thuộc tính.

Marz

Binh Nhất
Kim Cang Phù : Khi cường hóa thất bại sẽ giữ lại dc món đồ và số lần cường hóa của món đồ đó trở về 0. Ví dụ : + cái áo từ 4 lên 5 thất bại, nó trả lại cho bạn cái áo chưa cường hóa. Còn các dòng ngọc đã hợp thành vẫn giữ nguyên, kể cả thuộc tính.
vậy là em nhớ đúng :3

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Tùy vào Admin sẽ chỉnh như thế nào nhé
Theo mình chơi những server trước thì KCP thì khi CH sẽ 1~3 nếu thành công và khi CH thất bại thì về 0 và giữ lại được vk cũng có server thì nếu dùng KCP khi CH thành công thì sẽ được + 1 và khi CH thất bại thì sẽ rớt xuống 2 lần ví dụ Vk của bạn đang + 5 sau khi CH thất bại thì VK của bạn sẽ về + 3, tùy vào server và LK cho phép nhé !!!

Marz

Binh Nhất
Theo mình chơi những server trước thì KCP thì khi CH sẽ 1~3 nếu thành công và khi CH thất bại thì về 0 và giữ lại được vk cũng có server thì nếu dùng KCP khi CH thành công thì sẽ được + 1 và khi CH thất bại thì sẽ rớt xuống 2 lần ví dụ Vk của bạn đang + 5 sau khi CH thất bại thì VK của bạn sẽ về + 3, tùy vào server và LK cho phép nhé !!!
:)) yay :)) nhớ đúng hết :3 bỏ lâu rồi mà vẫn nhớ tốt :3 :3

Bá Vương Kiếm

Gia nhập giang hồ
Vậy SV này @Lion_King để CH tạch là về 0 rồi . Hình như cây +7 duy nhất sv :((

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Server này chưa thấy cây + 7 nào ngoại trừ của bạn vậy mà bạn đem đi + 8 thì cũng cạn lời với bạn !!!

PeXauBetSv

Gia nhập giang hồ
Chính xác là có 3 loại bùa
- 1 loại là khi cường hóa thành công sẽ ngẫu nhiên +1 đến +3, không thành công thì giữ lại đồ và thuộc tính, cường hóa về 0
- 1 loại là 100% từ +5 lên +6
- 1 loại là khi không thành công thì trừ 2 cấp cường hóa
Còn Kim Cang phù của sv này không rõ thuộc loại gì nhưng theo mình hiểu thì khi không thành công thì giữ lại đồ và thuộc tính :-? thế còn bùa +1 ~ 3 không rõ LK có định bán không?

ElPulga

Gia nhập giang hồ
sv vẫn test thôi mà , mua bán nhộn nhịp cho vui vui , chứ item này nọ đâu có giá trị lâu dài ... thoải mái đi :D

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Chính xác là có 3 loại bùa
- 1 loại là khi cường hóa thành công sẽ ngẫu nhiên +1 đến +3, không thành công thì giữ lại đồ và thuộc tính, cường hóa về 0
- 1 loại là 100% từ +5 lên +6
- 1 loại là khi không thành công thì trừ 2 cấp cường hóa
Còn Kim Cang phù của sv này không rõ thuộc loại gì nhưng theo mình hiểu thì khi không thành công thì giữ lại đồ và thuộc tính :-? thế còn bùa +1 ~ 3 không rõ LK có định bán không?
Tất cả mình đã sài rồi nhưng lâu quá nên ko nhớ vì Offica nó quá nhiều

Theo mình thì nên sử dụng 1 trong 3 loại bùa trên thôi ^^!

( CH thành công + 1 , CH thất bại trừ 3 ) :D

Bá Vương Kiếm

Gia nhập giang hồ
Tất cả mình đã sài rồi nhưng lâu quá nên ko nhớ vì Offica nó quá nhiều

Theo mình thì nên sử dụng 1 trong 3 loại bùa trên thôi ^^!

( CH thành công + 1 , CH thất bại trừ 3 ) :D
Nếu như vậy thì mình thích bùa này hơn . Tất cả đều dựa vào may mắn . VK + 10 rate cực hiếm rồi .

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Cũng hy vọng server đồ sẽ có giá vì mấy anh farm gold ở server này sẽ ko có đất sống trừ khi chủ 1 quán net ^^!

Bên trên