Hỏi về solo của kiếm

Phạm Khải

Gia nhập giang hồ
>:D<Lời đầu tiên xin chào tới mọi người trong 4rum

Mình thì hồi nhỏ cũng có đua đòi chơi trò này nhưng đú không nổi vì gia đình nghiêm khắc cấm túc không cho chơi :v ( hơi lạc đề xíu :3 ) Chỉ mong cho mình hỏi Kiếm Khách đi train solo ra sao ạ và khả năng hồi máu của cái skill khí công gì đó quên rồi có tác dụng cao không. Liệu hút được bao nhiêu ạ. Thế thôi.

BinWoo

Gia nhập giang hồ
Cái khí công mà chú nói thì nâng cho có z thôi chứ hút đc nhiêu :)) Train solo quái nó đánh cho xù lông chứ ở đó mà hút .. tốt nhất lập party đi :cool:

BinWoo

Gia nhập giang hồ
:D tại có coi cái topic của bác nào phán kêu tăng max treo auto rất lâu. Nên mới lập topic thế này hỏi thử hố hố. Tại thích chơi trò này mà chơi kiểu cho vui train là 9 ko cần pk. Mà thấy kiếm có hút sl nên tưởng bở... thế 2 bác có char nào PVE ok hem kinh tế xíu đó mà :P
hồi xưa cũng chơi kiếm nên biết , hút k đc nhiều nhưg có hút cũng đỡ r :D .. hôi HKAS chơi kiếm tà up 102 thì đóng cửa .. tên chisang ..
Giờ thì thích chơi Đao hơn , tại đi train farm AOE được với lại nhớ ko nhầm thì Đao kc 8x là crit dame thì phải với lại có khí công gì đó giảm 50% sát thương tỉ lệ chắc khoản 15% mà cũng hên xui :)), hồi xưa kị đao lắm @@~ vừa trâu, máu nhiều lâu lâu nó nhảy đame là ngủm củ tỏi nên tính chơi đao thữ cho biết :D

Phạm Khải

Gia nhập giang hồ
Tot nhat la choi df di. Kiem pt nao train roi dung buff mau.
Phai noi la viec nhe luong cao.
Voi lai df khi lv thap thi dame cung met lam day @@
SV bây giờ vắng quá có mấy ai chơi đâu mà pt hả bạn. Với lại mình già rồi đi làm thời gian cũng hem có nhiều chủ yếu thoả niềm đam mê có cái treo auto nhìn nó đánh cho vui mắt vậy mà.

Phạm Khải

Gia nhập giang hồ
hồi xưa cũng chơi kiếm nên biết , hút k đc nhiều nhưg có hút cũng đỡ r :D .. hôi HKAS chơi kiếm tà up 102 thì đóng cửa .. tên chisang ..
Giờ thì thích chơi Đao hơn , tại đi train farm AOE được với lại nhớ ko nhầm thì Đao kc 8x là crit dame thì phải với lại có khí công gì đó giảm 50% sát thương tỉ lệ chắc khoản 15% mà cũng hên xui :)), hồi xưa kị đao lắm @@~ vừa trâu, máu nhiều lâu lâu nó nhảy đame là ngủm củ tỏi nên tính chơi đao thữ cho biết :D
Đao đầu tư đắm đuối luôn à :))

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Train thì all char khuyến khích pt solo treo ko dc lâu, muốn solo lâu thì cắm con ninja, treo bãi nào quái đánh 8-10 máu, solo cả ngày ko sao :v

Stone_Kids

Gia nhập giang hồ
Bạn tính Fam đồ với sever này à :)) quên đi bạn , tỷ lệ rớt đồ gần như là Asiasoft
Bạn tính Fam đồ với sever này à :)) quên đi bạn , tỷ lệ rớt đồ gần như là Asiasoft
game vao dc 2 acc thoi farm = niềm tin à , với lại tui cũng bek tỉ lệ rớt đồ thấp và những chỗ quái nhiều gm cũng chỉnh tỉ lệ rớt đồ thấp hơn nhiều rồi , không cần ông phải nói

Phạm Khải

Gia nhập giang hồ
Nếu chơi đao vậy phải đầu tư vũ khí CLVC 25% khi lv 55 hả Bin

Phạm Khải

Gia nhập giang hồ
Tùy chú thôi :v , nhưng lv 55 chắc là cầm cây nào train cây đó thôi , đê clvc up 6x r op luôn thể .. chứ mới train lại có sp đâu mà op clvc chi sớm
giờ đang tập chơi đao bên dzo đợi bên đây mở rồi quốc. Giờ nếu bỏ ra 100k mua 1b gold. Đủ để mua vui ko :v hỏi thật á. Chủ yếu đánh quái cho khuây khoả cả ngày làm việc thôi.

BinWoo

Gia nhập giang hồ
giờ đang tập chơi đao bên dzo đợi bên đây mở rồi quốc. Giờ nếu bỏ ra 100k mua 1b gold. Đủ để mua vui ko :v hỏi thật á. Chủ yếu đánh quái cho khuây khoả cả ngày làm việc thôi.
1b là đủ thỏa mãn rồi, lúc trước chơi dp mua 1b mà sắm trượng full 25% , 2 cái áo choàng còn dư giả op đồ nữa mà :))

Bên trên