THẢO LUẬN Hỏi về ninja sau bảo trì

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Thắc mắc cái fix kc 7 thì tỉ lệ dame hit đầu giảm chứ dame tay sao giảm được đây là 2 hình lúc trước và sau bảo trìreceived_1791966274434073.jpeg received_1791966221100745.jpeg

thjckga93

Gia nhập giang hồ
giảm là đúng rùi mà...hlc bị lỗi trc nó x2 số dame 30 thành 60 giờ về chuẩn 30 thì bị giảm dame là đúng ko có gì sai nhé...cả ttc cũng lỗi x2 def

IceFrog

Binh Nhì
giảm là đúng rùi mà...hlc bị lỗi trc nó x2 số dame 30 thành 60 giờ về chuẩn 30 thì bị giảm dame là đúng ko có gì sai nhé...cả ttc cũng lỗi x2 def
hlc, nhẫn cl : mọi thứ liên quan đến att khi xài vào ninja đều tăng do cái khí công KNPK nó thêm % damg rất nhiều nhé. % càng cao att càng tăng giờ fix mất hơi bị nhiều attack :|

thjckga93

Gia nhập giang hồ
hlc, nhẫn cl : mọi thứ liên quan đến att khi xài vào ninja đều tăng do cái khí công KNPK nó thêm % damg rất nhiều nhé. % càng cao att càng tăng giờ fix mất hơi bị nhiều attack :|
chưa rõ tăng nó tính % ntn nhưng hlc giảm 30cl thì % dame giảm theo luôn nữa mà...mình hỏi mấy ng xài hlc vs ttc rùi...nên chắc ko sai...vì trc đó mình có thấy hlc theo % mình tính là nó tăng 45cl...clvc10% ( áp dụng vs acc mình luôn )

thjckga93

Gia nhập giang hồ
hlc trc xài ảo lắm...dame tăng 1 cách đáng kể lun ns tăng 30cl...thêm ctrl S % nữa cho 40% lun (40d knpk) thành 42dame nhưng trên thực tế tăng >70dame

thjckga93

Gia nhập giang hồ
lúc tối có hỏi mấy ng...thì nhưng ai xài hlc vs ttc thì ms bị giảm kòn lại ko bị gì...như acc dp mình buff thui ko giảm gì cả...acc njn xài ttc giảm def

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
trước giờ khi login vào hỏa long châu bị lỗi x2 chỉ số :) Như các bạn thấy hình trước bảo trì ninja có 10% clvc . Sau khi bảo trì hỏa long châu và các trang sức khác được trả về giá trị gốc của nó nên chỉ còn 5% clvc của hỏa long châu thôi.

IceFrog

Binh Nhì
trước giờ khi login vào hỏa long châu bị lỗi x2 chỉ số :) Như các bạn thấy hình trước bảo trì ninja có 10% clvc . Sau khi bảo trì hỏa long châu và các trang sức khác được trả về giá trị gốc của nó nên chỉ còn 5% clvc của hỏa long châu thôi.
thanks. Close topic được rồi.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

giải thích dùm tại sao lại bị giảm HP đi Boss ơi
Thương cũng bị giảm HP

Cung bị giảm mất khoảng 100hp và 15 cl ctrl s

Bên trên