hỏi về Klauncher

pebi

Gia nhập giang hồ

Đã cài xong game và ko có lỗi nào xuất hiện :)
Góp ý cho mấy bác là muốn cài game ít xuất hiện hiện thì nên cài những soft bổ sung sau:

Framework 4.0 , tải bản offline ful 40mb.
microsoft visual c++ x86 x64
Direct X ( hỗ trợ các bác thiếu file dll )
Cài bản ful direct X này các bác khỏi lo khi cài các game khác sẽ thiếu file dll
mấy cái file dll nó hài lắm. nhìu game thiếu thì down quăng vào thư mục game là được. còn có game nó bắt quăng vào systerm32 @@

Mấy bác nào hay chiến mấy game khủng COD , BF .... thì chắc ko có vấn đề gì. vì khi cài game thì những soft trên nó được tích hợp vào bộ cài rồi .

cái microsoft visual c++ x86 x64 có nhất thiết phải có không bác

nmdat1509

Gia nhập giang hồ
mình vào Klauncher nó vẫn bắt điền ID với pass! nhưng vào YGonline.exe thì nó hiện màng hình game(3s) xong báo phải đăng nhập trang chính! thế là thế nào hả bác ?

Bác cứ login và nhấn bắt đầu là oke. khỏi điền id pas. Đã tải xong pacth và .... code tới rồi .........................!

Login ..................................

quietly

Gia nhập giang hồ
sao lại báo thiểu file KERNEL32.dll mãi nhĩ, trong khi system32 có file KERNEL32.dll rồi mà vẫn báo thiểu nhĩ. Down file mới vào thì chép đè lên vẫn không cho nhĩ

pebi

Gia nhập giang hồ
sao lại báo thiểu file KERNEL32.dll mãi nhĩ, trong khi system32 có file KERNEL32.dll rồi mà vẫn báo thiểu nhĩ. Down file mới vào thì chép đè lên vẫn không cho nhĩ

tui củng bị như vầy nek, giống như thế này không??

mình cick vào OK thỳ nó ra cái này

Bên trên