THẢO LUẬN Hỏi về hợp thành

SAOnline

Hạ Sĩ
Mình không biết là do CTP , do Ver 14 hay do mình . Nay mình test thử gần 200v viên pt 4-5-6 để ép set cho các đệ tử , cảm giác như tỷ lệ hợp thành bị giảm rõ rệt so với ver cũ mặc dù đã sử dụng CTP . Riêng tỷ lệ cuong hóa thi mình cảm thay chuẩn men 100% . Mong các boss xem xét lại dùm để tội nghiệp may ông sắp tới làm đồ cho đệ tử bị dính phọt , cám ơn rất nhiều @Huyết Ban Nick @Lion_King
Đen thôi đỏ quên đi là câu thường hay nghe nhất về vụ này.
mình đang sml cho cây kick 5m9 để zành đi tlc2 đây
gần 30v cl 13+14 có 15 +pvp r vẫn chưa xong dòng 4
vấn đề này cũng hên xui, mà xui nhìu hơn là hên
chốt: Đen thôi đỏ quên đi.

Meanizzle

Gia nhập giang hồ
mình nghĩ tỉ lệ nó đã như thế là như thế rồi , thữ nghĩ trong 1500 users , một nửa ép lên thì im ỉm cầm đồ ngon đi train hí hửng, còn một nửa còn lại ép xịt thì lên 4rum than vãn. tỉ lệ nó khó nói lắm các bác ;)) . Nói chung mỗi lần xịt thì cứ đen thôi đỏ quên đi 8-}

shine1992

Binh Nhì
hqua mới of cây thương có 5 viên,vẫn có tun đỏ cho ae ,but xui vào tun miss thỳ kinh dị lắm,tốt nhất canh tun mà off,và tùy theo ac,ac hên ac xui,không tin các bác cứ vác thử 3 4 ac đy of,ctrl + click mà ac thỳ lên ầm ầm ,ac miss te tua,:o) đó là cách of của mình .

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Ver cũ mình op dòng 3 = 2 viên mm1% và gold 10% vào 2 cái áo choàng khác nhau, có xài pvp 20% và lên thẳng.
Ver này mình vừa op viên gold 10% vào 1 cái áo khác lần này mình có mặc áo 3 dòng mm 1% đã óp được ở ver cũ, + pvp 20% và kết quả là xịt ( đen vcl ra ).
Sau đó điên quá đem 2 món 6x ulpt đang op sẵn 3 dòng 3x rồi đi op lên dòng 4, mình bỏ mồi 2 viên ulpt cùi 2x vào 2 món thì nó lên dòng 4 cả 2 món đéo biết là hên hay xui nữa.
Tóm lại: HT hay CT thì ko phải do tỉ lệ hay do ăn ở gì cả mà do thằng ml ĐKT nó thích thì nó cho lên thôi ko thích thì nó cho xịt :)) ( theo cảm nhận riêng), đôi lời gửi thằng lol ĐKT "cái đkmm ĐKT làm t phải tốn 2 cái giải thạch phù, hay lắm đmm."

Ông Già

Binh Nhì
Ver cũ mình op dòng 3 = 2 viên mm1% và gold 10% vào 2 cái áo choàng khác nhau, có xài pvp 20% và lên thẳng.
Ver này mình vừa op viên gold 10% vào 1 cái áo khác lần này mình có mặc áo 3 dòng mm 1% đã óp được ở ver cũ, + pvp 20% và kết quả là xịt ( đen vcl ra ).
Sau đó điên quá đem 2 món 6x ulpt đang op sẵn 3 dòng 3x rồi đi op lên dòng 4, mình bỏ mồi 2 viên ulpt cùi 2x vào 2 món thì nó lên dòng 4 cả 2 món đéo biết là hên hay xui nữa.
Tóm lại: HT hay CT thì ko phải do tỉ lệ hay do ăn ở gì cả mà do thằng ml ĐKT nó thích thì nó cho lên thôi ko thích thì nó cho xịt :)) ( theo cảm nhận riêng), đôi lời gửi thằng lol ĐKT "cái đkmm ĐKT làm t phải tốn 2 cái giải thạch phù, hay lắm đmm."
quá hay người ae. :)....................................
Mún chơi với DKT ko phải dễ =)) cho ổng phê cần hả vào chơi =))
có bữa ọp đồ dt 20v full mới full vcc :(
mới 8h tối qua op 1 món 7x để sài thì 4 dòng 4v nó lên........op đúng như cách ọp cho đệ tử luôn............
nói chung do ăn ở hết mấy bác à....................... :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
quá hay người ae. :)....................................
Mún chơi với DKT ko phải dễ =)) cho ổng phê cần hả vào chơi =))
có bữa ọp đồ dt 20v full mới full vcc :(
mới 8h tối qua op 1 món 7x để sài thì 4 dòng 4v nó lên........op đúng như cách ọp cho đệ tử luôn............
nói chung do ăn ở hết mấy bác à....................... :)
Đây những lúc thế này sao ko vào lập topic đề nghị KTeam giảm tỉ lệ. Tôi thấy nó tăng 50-60% so với b ản cũ :|

Tịnh Hải

Binh Nhì
nói chung hên xui. Hổm giờ op 4 cái AC, 2 cái CKND, 2 cái LHPT. kết quả : 1 cái CKND 4v full, 1 cái CKND 20v full ( thốn ) :)), 1 cái LHPT 37v full ( 21 viên cho dòng 4 :)) ). 1 cái 28 viên full ( đcm đkt :)) ).

Đây những lúc thế này sao ko vào lập topic đề nghị KTeam giảm tỉ lệ. Tôi thấy nó tăng 50-60% so với b ản cũ :|
SV hết mấy lỗi lớn ổn định rồi fix mấy lỗi nhỏ đi anh ơi. toàn dính mấy lỗi đấy chơi khó chịu quá :(

Lâm Thị Ngọc

Gia nhập giang hồ
Mình thì ít tham gia vào bàn luận. Nhưng hôm nay bức xúc quá nên mới góp chút ý kiến về phần này:
- Hợp thành 4 dòng (4-5 viên) thành công thì quay clip rồi bảo mình pro (những thằng ốp 4 dòng mà tốn trên 20 viên thì bảo ngu và dở). Bây giờ quay lại hợp thành không được thì bảo tỷ lệ hợp thành quá cao.
- Nếu quay clip sao không quay một lần hợp thành 5 món cùng lúc 4 dòng (4-5 viên) thành công trong 1 ngày gửi lên, thì bây giờ hả bảo là tỷ lệ hợp thành quá cao.
Nói tóm lại cho em xin các bác đừng phản ánh nửa. Đây cũng từng hợp thành phiên bản trước V14. 1 món 5 vien full 4 dòng. 4 món còn lại gần 100v chưa chi duoc 3 dong 4 món (HT trong 1 ngày).

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Mình thì ít tham gia vào bàn luận. Nhưng hôm nay bức xúc quá nên mới góp chút ý kiến về phần này:
- Hợp thành 4 dòng (4-5 viên) thành công thì quay clip rồi bảo mình pro (những thằng ốp 4 dòng mà tốn trên 20 viên thì bảo ngu và dở). Bây giờ quay lại hợp thành không được thì bảo tỷ lệ hợp thành quá cao.
- Nếu quay clip sao không quay một lần hợp thành 5 món cùng lúc 4 dòng (4-5 viên) thành công trong 1 ngày gửi lên, thì bây giờ hả bảo là tỷ lệ hợp thành quá cao.
Nói tóm lại cho em xin các bác đừng phản ánh nửa. Đây cũng từng hợp thành phiên bản trước V14. 1 món 5 vien full 4 dòng. 4 món còn lại gần 100v chưa chi duoc 3 dong 4 món (HT trong 1 ngày).
Thực ra mà chả ai quay clip rồi nói pro hay ngu này họ, chỉ có là chia sẽ vì 1 cộng đồng phát triển, chẳng có ai dư hơi hay dư tiền mà đi mấy việc để rồi bị ném đá, người đi trước chia sẽ người đi sau thôi bạn.
Tự bạn nghĩ tự đau tự bức xức chẳng ai yêu cầu ai làm điều gì cà, chỉ là thảo luận thôi

Bên trên