Hỏi tí

trungoc

Gia nhập giang hồ
mấy bác cho e hỏi tí hk này có liên quan j đến bên dzogame ko ạ :3 muốn comeback sau 7 8 năm, vừa cài xong hkdzogame lại thấy page này :3

P/S: nếu vẫn đang còn trong giai đoạn test game thì xin các bác cho cái link down game về test trước khi open luôn ạ

trungoc

Gia nhập giang hồ
ngày xưa m cũng có chơi + hợp tác giúp đỡ 1 nhóm phát triển HK, kiểu chỉ là 1 private server thôi nhưng có vẻ làm cũng tâm huyết. m nhớ ad nó cũng lấy nick forum là lion_king đại loại thế, ko biết có phải người quen cũ ko :v t ad ngày xưa nó ở Mỹ, làm chung với 1 thằng nữa ở TPHCM :D

trungoc

Gia nhập giang hồ
nếu mà là trùng hợp thật thì là có duyên :)) t ad hồi xưa cũng lion_king làm chung với 1 t mod omega :))

ElCapitaino

Trung Úy
Đây là sever độc lập hoàn toàn ko liên quan đến cái sever rẻ rách bên kia nhé bạn. Khuyên bạn chân thành nếu có comeback thì bạn nên chọn Yulgangvn, bạn chơi sever của Dzo chắc dc 1 tuần bạn lại nghỉ tiếp thôi. Lý do mình dùng từ rẻ rách là vì đấy là 1 sever cực kì tệ. Tệ từ cách vận hành, cách đối xử vs gamer, BQT thì quan liêu bug đồ tuồng đồ gian cho gian thương bán, NHP thì chỉ biết hút máu ra sever mới các kiểu mặc dù chả còn dc bao nhiêu người chơi. Game đấy chắc sập nay mai thôi. Mình vote lại cho bạn link về scandal lớn bên đấy để bạn biết nó nát thế nào.
http://forum.dzogame.com/hk/showthread.php?228912-Bằng-chứng-tố-cáo-GM-của-Lá-Vàng-Rơi

trungoc

Gia nhập giang hồ
trước cặp kia cũng ấp ủ 1 giấc mơ hồi sinh lại HKAS nhưng vì ad bận học quá, chuyển nhượng lại hết cho đồng sự ở TPHCM, tên đồng sự đó làm 1 mình cũng ko gánh vác được 1 mình nên có nhờ giúp đỡ 1 tay làm VPN, sau đó dần dà cũng xuôi xuôi rồi lơ luôn, để lại trong máy ta 1 cơ đồ data để build server HK. cũng phải 4 5 năm rồi :D

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
trước cặp kia cũng ấp ủ 1 giấc mơ hồi sinh lại HKAS nhưng vì ad bận học quá, chuyển nhượng lại hết cho đồng sự ở TPHCM, tên đồng sự đó làm 1 mình cũng ko gánh vác được 1 mình nên có nhờ giúp đỡ 1 tay làm VPN, sau đó dần dà cũng xuôi xuôi rồi lơ luôn, để lại trong máy ta 1 cơ đồ data để build server HK. cũng phải 4 5 năm rồi :D
Đã tín dụng nhé ... Inbox cho mình ngay và luôn \:D/\:D/\:D/

trungoc

Gia nhập giang hồ
à nhớ ra rồi. ad ở Mĩ thường gọi là Nick :D trước vì ôm mộng hồi sinh HKAS nên dành tiền học bổng, hay tiền đi làm thêm j đấy ko nhớ, để nuôi server :D

trungoc

Gia nhập giang hồ
có thể nhận nhầm nhưng mà thôi cũng ko quan trọng. chỉ là muốn quay lại chơi HK mà may mắn tìm lại được 1 cộng đồng còn tâm huyết như lúc xưa MÌNH chơi tnay là vui rồi :x vì thật ra MÌNH cũng méo muốn chơi dzogame :)) yên chí là open ra MÌNH sẽ ủng hộ hết mình nhé :x (với điều kiện có hỗ trợ đc ng chơi ở nc ngoài nạp tiền vào game vì MÌNH méo còn ở vn nữa :x)

voquang08

Binh Nhì
chac se co ho tro nap tien thoi ban :).vi du nhu la chuyen khoan vao tai khoan ngan hang - de doi ra @ :)
vua re lai vua dc nhieu hon la nap cac kieu qua trung gian :)

Bên trên