Hỏi han tý teo

GhostxLove

Hạ Sĩ
cho em hỏi kẹp skill là gì và sử dụng ntn ạ
kẹp skill tức là dồn 2 hoặc 3 skill lại và gây damage 1 lần , bình thường dame 500 , máu đối phương 900 , nếu đánh skill bình thường thì sẽ ko kết thúc dc đối phương => bơm máu forever. Bây giờ sử dụng kẹp skill , kẹp 2 skill lại sẽ gây ra tổng 1000 damage và 1000(gây damage 1 phát 1000) > 900hp => đối phương tắt thở :D

GhostxLove

Hạ Sĩ
Ấn hy or vận công sau khi bấm skill , bấm phải nhanh + timing chuẩn , thấy skill quay cooldown nhưng mình ko ra skill+gây damage thì là kẹp dính

titanknight

Gia nhập giang hồ
Bác hướng dẫn thế họ làm sao được. kẹp các char trừ đại phu kẹp bằng mặt cười, dùng 1 skill đơn và 1 skill kết hợp ( combo), Bạn skill đơn xong, khi vừa xuất skill bạn nhanh tay ấn mặt cười và đồng thời click chuột sang 1 bên ( ấn liên tục mặt cười và click chuột cũng được) nó vẫn cứ ra hết hiệu ứng skill chứ không ngắt đâu nhưng nó vẫn dồn damge, khi xuất xong skill 1 thì bạn tiếp tục ấn tiếp skill đơn lần thứ 2 và tiếp tục ấn mặt cười và click liên tục như thế là dồn damge được 2 lần, sau khi xuất xong skill đơn lần thứ 2 xong thì lần thứ 3 bạn ấn skill combo luôn ( lần này ko ấn mặt cười và lick gì cả, để nó ra thẳng skill) như thế là tổng damage được 3 lần, nhớ lần thứ 3 ko ấn mặt cười và click vì game chỉ cho dồn damage 3 lần

Enies

Hạ Sĩ
Khá đơn giản, hiện tạị bạn đang chơi đao và đp mà chưa biết cách kẹp phải không
Trình tự như sau:
- F1 skill mạnh nhất của Đao
- F1 skill mạnh nhất của Đp
Cách thức thực hiện, để Đao cánh phải, Đp cánh trái, tả xung hữu đột, mỗi con 1 skill, cứ thế mà kẹp

Bên trên