Hỏi dame aoe của đao

HuySPKT

Gia nhập giang hồ
Mình thấy không hợp lý nên muốn hỏi tí....sao trong hình dame AOE của Đao bé quá vậy...chỉ gần đc 1/3 của dame chinh...nhưng mình nghe nói là dame AOE = 1/2 dame chính mà...ai giải thích với...:-/

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Đúng là dame aoe là 1/2 nhưng ko biết tỷ lệ nhảy dame có cộng trên dame aoe hay ko, vì nhảy dame chính dame aoe đã tăng theo còn, aoe mà dame 9 ko nhảy dame thì có tỷ lệ nào ko, chờ mod giải đáp.

Slide

Gia nhập giang hồ
dame aoe của đao thực chất random 1/2 1/3 chứ ko hoàn toàn 1/2 hết nhé,VD: tank 5mod thì 1~2 mod gần nhất zính dame 1/2 còn lại là 1/3,nhưng thường 3mod chiu dame 1/3.....

HuySPKT

Gia nhập giang hồ
dame aoe của đao thực chất random 1/2 1/3 chứ ko hoàn toàn 1/2 hết nhé,VD: tank 5mod thì 1~2 mod gần nhất zính dame 1/2 còn lại là 1/3,nhưng thường 3mod chiu dame 1/3.....
lại thánh...t test cả ngày có thấy con nào dame 1/2 đâu...toàn 1/3 thôi...test chưa mà phán như thánh thế...
Đang ức chế cái dụ dame yếu như shit..chẳng muốn chơi lại gặp thằng này phán như thánh...lạy hồn...

OptimusPz

Gia nhập giang hồ
Với lại mình test bữa noel thấy dame skill của dao đánh ra chẳng thấm vào đâu..có thể nói là skill bỏ đi, 3x đấy nhé

Bên trên