THẢO LUẬN Hệ thống buff liệu có quá tay????

SuperCover

Trung Sĩ
Hiện tại giá pill:
pill TLC: 7m ( 5% dame def và 300 Hp)
TCQD: 8m
Ma Hóa: 24m
Sau khi ra buff: với 2m có thể nhận all ở trên ( hên có thể cao hơn nhiều).
Giá quá rẻ và ai cũng có thể sử dụng, % buf cũng khá cao ( 300-400 hp, kc2, clvc 10%>,....)
Riêng về mảng HP h đây ai cũng có thể đạt ngưỡng 2k5 hp>.
Liệu có buff quá tay không, buff rẻ ai cũng có thể xài mà hiệu lực lại quá bá, có nên tăng giá or giảm buff xuống không chứ kiểu này s chơi mấy Boss ơi.
@Huyết Ban Nick ,@Lion_King

bgl

Gia nhập giang hồ
cùng ý tưởng với bạn chủ thớt. HP với % def % ulpt n` quá thành ra ai có máu st là ng đó win
Mình thì mới chỉ đi tlc3 nên thấy buff có vẻ hơi " imba"
còn các tlc khác thì k biết ra s

SuperCover

Trung Sĩ
Yeah em biết. Ai cũng có thể xài được, 15p tất nhiên buff này chỉ dành đi TLC là chính.
Cang cao càng ít Tđ nhưng mấy cái tlc 2-3 khi dame đang còn hạn chế. Mà được bufff đồng như vậy cảm thấy bá méo tả:)). Như đã nói ai cũng có thể có máu trung bình 2k5. Dame lên thì ít mà máu def thì lên quá trời vậy sao chơi hả a. Ra pill tcqd cũng có ý kiến k ad HP vô để bớt bá. Mà bên đây buff cho 200k gold đc hp 300-400@@. Dame thì lèo tèo 1k-1k5. Chơi nin hôm nay dame xanh vô set ulpt 1k1 set def còn 800. Thỉ với cái hp kia xác định méo thể chết....

SAOnline

Hạ Sĩ
cảm ơn Jinpi giúp vấy bạn ấy mặc set def để giúp mình có cơ hội tỏa sáng, ahihi
cơ mà đc tận 499hp thì khá trâu + buff cl clvc ulpt pt toàn trên 13% kinh lắm a @Huyết Ban Nick
a hạn chế ở tc2 tc3 thì ngon hơn.

SAOnline

Hạ Sĩ
Mình thấy chủ thớt nói cũng có ý đúng. Là hiện dame chưa đc lớn nên khó giết cho nên nên bớt mấy cái HP hay def lại :))
Mà mình thấy cái này hay mà :)) để nghiên cứu theo chiều hướng tấn công nhiêu hơn
ở mức tc4 e ko ý kiến, còn ở tc2 tc3 thì cái hp 499 nó khá là ghê :D + thêm chỉ số buff trên 13% ko =))
tc2 3 giảm đi 1/2 thì sẽ ổn hơn đó a.

mặc dù có buff khá cao nhưng vẫn lụm xác đều đều ;;);;);;);;)

SuperCover

Trung Sĩ
Dame k đủ để vượt qua được cái def và hp, mình trâu nó cũng trâu, ở cái mức tlc2-3 chưa có buff là hồi trc như bất tử cmnr, h thì chính thức mấy con boss bất tử( mình chỉ nói riêng tlc2-3)

Bên trên