GIỚI THIỆU Hướng dẫn sự kiện hiệu triệu giang hồ

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Thân gửi các Hiệp Khách !
Mình thấy có nhiều bạn thắc mắc là chưa hiểu về sự kiện : " Hiệu Triệu Giang Hồ " nên mình làm hướng dẫn này cho các bạn dễ hiểu hơn !
Bước 1 :
Các bạn vào trang landing của sự kiện : http://yulgangvn.com/cam-su-2018/
Sau đó các bạn đăng nhập tài khoản game vào chỗ đăng nhập bên góc phải trang landing

Bước 2 :

Sau khi đăng nhập, các bạn click sang Tab : Hiệu Triệu Giang Hồ trên landing, sẽ nhận được 1 liên kết để chia sẻ, các bạn copy đường link đấy gửi cho bạn bè của mình để tham gia sự kiện

Bước 3 :

Khi các bạn bè của người gửi click vào đường link, nó sẽ dẫn ra trang đăng ký tài khoản. Các bạn lưu ý giúp mình là : "Chỉ những tài khoản nào tạo bằng đường link được chia sẻ mới đủ điều kiện nhận thưởng của sự kiện Giang Hồ Hiệu Triệu"

Bước 4 :

Sau khi bạn bè của bạn đăng ký account thành công, các bạn hãy đăng nhập tài khoản game của mình vào trang chủ, ở mục "Bạn Giới Thiệu" sẽ hiển thị tên tài khoản, tên nhân vật mà người bạn của bạn tạo bằng liên kết bạn chia sẻ cho họ. Như vậy nghĩa là đã tham gia sự kiện thành công.

Bước 5 :
Nếu bạn muốn tiếp tục chia sẻ liên kết cho bạn bè nhiều hơn nữa, bạn có thể lấy lại link liên kết bằng cách đăng nhập account game vào trang chủ, ở mục cá nhân, các bạn sẽ thấy link liên kết mà không cần phải vào lại trang landing nữa

*Chú ý :
- Nhân vật của các tài khoản được mời phải được tạo sau bảo trì ngày 29/3 thì mới được nhận quà.

- Ngoài những vật phẩm event mà cả Người Hiệu Triệu và người Được Hiệu Triệu đã được nhận của sự kiện, BQT cũng sẽ có những phần quà dành cho bạn nào mời được nhiều bạn bè tham gia nhất, tính theo số lượng "Bạn giới thiệu". Và tất nhiên, sẽ có điều kiện đi kèm là nhân vật trong account được mời phải đạt lvl tối thiểu là 65.

Kteam !

Last edited:
Bên trên