Hướng Dẫn Nv Từ lv 1 - 59

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

rongonline

Gia nhập giang hồ
làm s tùy biến đc hệ thống quái đc thay đổi r trong khi đó cái topic viết là ver cũ r chỉ có thể thay đổi phần thưởng cho phù hợp thoi
Ý của mình là ver này mới và do Kteam múc thẳng từ source bên Hàn về, và làm lại từ đầu hoàn toàn nên có thể tùy biến được hệ thống nhiệm vụ. Còn có thay đổi hay không thì chưa biết :)

chickenloj

Binh Nhì
Ý của mình là ver này mới và do Kteam múc thẳng từ source bên Hàn về, và làm lại từ đầu hoàn toàn nên có thể tùy biến được hệ thống nhiệm vụ. Còn có thay đổi hay không thì chưa biết :)
nhưng bản đồ ver mới mà lại để quái ver cũ thì nhìn hơi lúa chút mún mới thì mới hít chứ lộn xộn nhìn k hay lắm

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Về vụ quest thì có khả năng sẽ sử dụng cả quest của các ver cũ lẫn ver mới và có thể giữ nguyên hoặc tùy biến đi 1 số , tạm thời mình để lại topic này tới khi sever ra mắt
Thân!

Portgas D.Ace

Con chó của LK
đưng nhin là k
như dzo game mới 35 là pt 7 8
clvc 24 25 r z thì qá dễ
1. Bài viết phải dùng tiếng Việt có dấu,cấm sử dụng ngôn ngữ và kiểu chữ 9X . Ngoài ra , chỉ sử dụng các kí hiệu đặc biệt để trang trí bài viết , các bài viết được viết bằng kí hiệu đặc biệt sẽ bị xóa .
Rút kinh nghiệm nhé bạn

phần thưỡng chắc chắn là không có những pt 7 8 clvc 24 25 -- 29 30% chứ nhỉ
Dĩ nhiên là không rồi bạn ,để tránh lạm phát và mất giá item thì item giá trị cao chỉ có trong những event nhất định hoặc q lv cao tương ứng với item đó .

Break

Gia nhập giang hồ
phần thưỡng chắc chắn là không có những pt 7 8 clvc 24 25 -- 29 30% chứ nhỉ
Không có. Nếu về thời AS xưa thì chắc set 5x full pt3 +5 là bá đạo rồi. Theo mình Gia Cát Dự thì chắc chắn ngọc CLVC, PT UL cao sẽ lên ngôi, vì theo LK người giàu thì chưa chắc đã mạnh mà người nghèo thì chưa chắc đã yếu tùy thuộc vào may mắn. Còn cái Hệ Thống Q thì có vẻ khá ổn. Thớt thêm 1 số hình ảnh cho newmem biết đường. Chứ nói không thì không có tác dụng cho lắm nhỉ. Thanks.

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Cái này là LKteam Fix Quest lại đó hã Pink .. Sao thấy phần thưởng nhiệm vụ lạ quá !!!

hiepmctc

Binh Nhất
NV thăng chức lần 1 mới làm cực lồi con mắt...cấp 10 ko có đồ ,ko có vk..kêu đánh cữu vĩ hồ...ảo tung chảo

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Có mấy nhiệm vụ khác hoàn toàn ý, mình đang chơi lại 1 con cung bên dzo làm Q khác ngày xưa lắm, có Q còn ko bít làm tn! Chắc chắn là topic này ko có ích rùi!

keraobanmuathu

Gia nhập giang hồ
mình thấy nhiệm vụ như pink là ổn rồi chỉ cần sữa lại Q11 phần thưởng là vũ khí 2k8 cho các class, Q14 được 30k tiền, Q30 và Q32 mỗi Q làm xong được 300k tiền vàng nữa là hay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên