THẢO LUẬN Hướng dẫn cách tìm kẻ thù nhanh nhất cho các bạn chưa biết

hieukiema6

Binh Nhì
Khi bạn bị ds cảm giác khá khó chịu nhất là khi đêm!
Dưới đây mình hướng dẫn cách tìm kẻ thù nhanh nhất mà bạn ít phải chay loanh quanh hay hạn chế đổi sever!

1.Các bạn dùng lệnh chát lưu vào phần quản lý chát auto như hình
Sau đó bạn muốn tìn kẻ thù chỉ việc log vào các sever rồi bấm auto thấy đứa nào pm đc thì mình mới bắt đầu đi tìm thay vì log từng sever rồi chạy loang quang!
2. Ngưa quen đường cũ vì thế từ lần sau bạn muốn tìm nó tiếp cứ log vào kênh mà lần trước bạn tìm được nó và cứ bãi cũ tìm trướcAnh HKGH 2.jpg !

Tuy 1 cách giản nhưng ối bạn ko biết.
Lưu ý chỉ là cách tiết kiệm time nhất thôi
Bạn ghét cả G nó thì lưu những thằng đầu sỏ trong G tìm đập 1 thể
Nếu bác nào có cách khác cứ đua lên cho ae tham khảo nhé!

Obanma

Gia nhập giang hồ
Dưới đây mình hướng dẫn cách tìm kẻ thù nhanh nhất mà bạn ít phải chay loanh quanh hay hạn chế đổi sever!

Sau đó bạn muốn tìn kẻ thù chỉ việc log vào các sever rồi bấm auto thấy đứa nào pm đc thì mình mới bắt đầu đi tìm thay vì log từng sever rồi chạy loang quang!
2. Ngưa quen đường cũ vì thế từ lần sau bạn muốn tìm nó tiếp cứ log vào kênh mà lần trước bạn tìm được nó và cứ bãi cũ tìm trướcView attachment 9835 !

bác cứ lưu TLP cứ việc phù thôi,,,,,,,, thường thì hay trốn trong kẹt cứ lưu TLP trong kẹt xong rồi ra đường trống ta tìm típ :>
kill đừng kill hết pt chừa lại 1 2 mạng cho quái cắn phụ mình. dành thời gian đi kiếm tiếp.cơ mà đêm hôm nhậu về kill 1 pt bác gì đó mà đúng lúc bác ấy canh mất zui nên đi ngủ luôn :(

hieukiema6

Binh Nhì
bác cứ lưu TLP cứ việc phù thôi,,,,,,,, thường thì hay trốn trong kẹt cứ lưu TLP trong kẹt xong rồi ra đường trống ta tìm típ :>
kill đừng kill hết pt chừa lại 1 2 mạng cho quái cắn phụ mình. dành thời gian đi kiếm tiếp.cơ mà đêm hôm nhậu về kill 1 pt bác gì đó mà đúng lúc bác ấy canh mất zui nên đi ngủ luôn :(
8-} TLP có càng tốt

titanknight

Gia nhập giang hồ
chán vãi. em 9 phái mới lv 35 mà hôm qua bị tà kill mấy lần. đến sáng hôm nay thì bị chính kill luôn. chả auto được. mà cho em hỏi luôn là bị chính kill cũng bị trừ điểm danh dự hả các bác

Hoả Long Đao

Sói Bạc Chiếu Sáng - Gao Bạc :))
chán vãi. em 9 phái mới lv 35 mà hôm qua bị tà kill mấy lần. đến sáng hôm nay thì bị chính kill luôn. chả auto được. mà cho em hỏi luôn là bị chính kill cũng bị trừ điểm danh dự hả các bác
Train lên 37 rồi kiếm team vào động 9 là hết bị pk nha bạn :)) 9 pk 9 ko bị mất võ huân nhé :eek:

tienthanhs1

Trung Sĩ
Pt chúng tôi chỉ có 3 ae đã có gia đình vợ con và công việc . Cũng ko phải thành phần trẻ trâu thích đi phá người khác . Và rồi ko hiểu vì sao cứ bị kẻ khác phá , bị phá nhiều nên ức chế , biết kêu ai trong khi nếu lên 4rum nói về vấn đề bị Kill Auto kênh pk thì rất nhiều người sẽ bảo "Train kênh pk thì phải chịu "

Và rồi chúng tôi cũng phải chấp nhận sự thật đó , và hiểu ra 1 điều là dù mình ko làm gì người khác họ cũng phá mình . Các bạn tưởng pt tôi phải về k1 chịu thiệt exp thì cứ để các bạn thoải mái hưởng exp kênh pk sao ? 1 cuộc chơi công bằng thì khi chúng tôi ko thể Train kênh pk thì sẽ làm những gì có thể để người khác cũng thế . Thế nên ko có chuyện đổ lỗi đó cho chúng tôi , người ta còn phải bỏ ra cả đống tiền làm đồ để đua top để hơn nhau tí exp trong khi tự nhiên pt tôi lại phải về k1 nếu là các bạn thì các bạn sẽ nghĩ ntn?

Chặn

2. Ngưa quen đường cũ vì thế từ lần sau bạn muốn tìm nó tiếp cứ log vào kênh mà lần trước bạn tìm được nó và cứ bãi cũ tìm trướcView attachment 9835 !

Chặn pm thì làm như nào?

Topic này ko phải của bạn thì kêu close cái gì vậy ? Ngăn 2 bạn war thì bạn thái độ ngược lại mình ? Người war kia đã im rồi bạn còn nói hung hăng với mình để làm gì vậy ? Game có kill qua lại mới là game. Cay cú thì vào game mà trả thù nhé. Nhắc lần cuối bớt cay cú và đừng reply cãi thêm !
Mình ngoài cuộc thôi, và cũng 9 phái bị PhuongThuy kill
Nhưng mình góp ý, cái bạn lập topic mới là người gây war
Nói người ta ẳng ẳng chui rúc, khác gì nói là chó
Bị kill cay cú lên lập topic nvay khác gì chửi nhau
Mod cũng xem xét nên close sớm nhg topic nvay để tránh nhg lời nói bất lịch sự

Bên trên