/hô hào (tham khảo): kêu gọi a e donate để quảng cáo cho sv ygvn (nếu tháng 6 ra)

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
Vừa vào game dạo 1 vòng thấy vắng quá :(

Chào toàn thể các ae, theo như thông báo của LK từ trước thì có thể là tháng 6 này sv YGVN sẽ open chính thức ko rs, mà nếu đúng như vậy thì phải lo các bước chuẩn bị kỹ lưỡng để chuẩn bị cho thời gian quan trọng này, trong đó ngoài báo lỗi và khắc phục thì còn 1 khâu nữa rất quan trọng nếu muốn YGVN đông vui và có thể "đưa ta về tuổi thơ" đó là quảng bá cho sv. Chả là mình dạo này có việc nên hay phải đi xe buýttttt, chắc ae cũng chả lạ lẫm gì những quảng cáo dán ở xe buýt, từ bánh kẹo rượu bia thuốc lá cô tếch cô tủng cho đến băng vệ sinh, thậm chí cả diana, rồi cả phim ảnh phò phạch hàng họ lọ chai quảng cáo dc tuốt... Nhưng game thì mình chưa thấy xe nào quảng cáo (hoặc có mà mình ko để ý), nên tại sao chúng ta khi muốn quảng cáo cho sv YGVN lại ko hướng đến 1 kênh quảng cáo phổ biến và khá rẻ (?) như xe buýt nhỉ.....................................................

Định trình bày dài dài luôn ý tưởng nhưng mà do văn kém quá nên cứ đề xuất thế đã, ae và BQT tham khảo rồi cho ý kiến, nếu chim ưng thì ta bàn kị thể sau :D

Quên col/gate: Nhà mình mới xây năm 1999 rồi nên có gì ko ưng ae ko cần quyên góp VLXD đâu nhé. :">

vampire545

Gia nhập giang hồ
Quảng cáo bus thế thôi quảng cáo fb cho rồi, qc trên fb rẻ hơn bus, tiện hơn bus, số người xem cũng nhiều hơn bus. Chưa kể hầu hết người xem quảng cáo bus chẳng bao giờ để ý, qc game online lại càng khó. Mấy anh em nếu muốn góp tay donate thì mai mốt open cứ đem share dạo trên fb rủ rê bạn bè là được rồi :))

Portgas D.Ace

Con chó của LK
nói thật chứ đây là ý tưởng hay nhất từ xưa tới h , ý định của mình là biến hãng taxi mai linh hay xe bus toàn TP tỉnh thành cả nước đều có logo YulgangVN , cũng mới alo cho bill gates nhưng ông ấy bận cmn mất nên chưa xin dc kinh phí ...

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Mấy xếp thông báo không rõ ràng làm nhìu mem vẫn ảo tưởng tháng 6 mở chính thức. Nhưng dù sao cũng Like cho sự tâm huyết của bạn

tôi là người có tiền nên tôi sẽ cung cấp 20 chiếc máy bay Boeing C-17 Globemaster III nghe nói là ngựa thồ của obama j j đó ấy để các rải truyền đơn, poster , tờ rơi quảng cáo YGVN các kiểu con đà điểu toàn quốc. Với điều kiện bác mèo cho tôi thông 1 tuần, bác mèo xem thế nào nếu triển khai được thì inbox tôi nhé :-c

Bên trên