THẢO LUẬN Hỗ trợ newbie đợt 2 !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TyAnh

Gia nhập giang hồ
Phải chi có ai tận tình giúp đỡ thêm newbie thêm cái áo 1x hay 2x +6 nua la ok . chứ newbie mới chơi chỉ dc ad hộ trợ sét 1x +5 thì thật sự ko train dc.

zippo236

Gia nhập giang hồ
Phải chi có ai tận tình giúp đỡ thêm newbie thêm cái áo 1x hay 2x +6 nua la ok . chứ newbie mới chơi chỉ dc ad hộ trợ sét 1x +5 thì thật sự ko train dc.
Bạn có thể bái sư để sp hỗ trợ đồ train.áo +45 là bạn đủ train rồi. Hỗ trợ ban đầu như vậy là tốt quá rồi. Còn muốn mạnh thì bạn chịu khó đầu tư vào 100k là đủ set để train ngon rồi!

GhostxLove

Hạ Sĩ
Trong game cứ gặp ai mà " a oi cho e xin it tien mua mau voi" làm mình gd ném ngay cho 1m =)) ko nhiều nhưng hi vọng họ thấy dc tấm lòng sự giúp đỡ của mình \m/

tigon

Gia nhập giang hồ
train ở đâu mà lụm 600k nhieeuf vậy ta, chơi từ đầu đén h mình chưa biết cây 600k như thế nào :(

TyAnh

Gia nhập giang hồ
Bạn có thể bái sư để sp hỗ trợ đồ train.áo +45 là bạn đủ train rồi. Hỗ trợ ban đầu như vậy là tốt quá rồi. Còn muốn mạnh thì bạn chịu khó đầu tư vào 100k là đủ set để train ngon rồi!
bạn vừa tạo tài khoản vào chơi game mà chưa bit gì,có dám nạp để đầu tư khi ko bit gì ko ?
ý mih là nếu có sự giúp đỡ ổn hơn lúc đầu lun thì quá tuyệt. @Lion_King hộ trợ cho ae set 1x +5 mih thấy chưa đủ đâu nếu dc thêm 1 cái áo 1x +5 nữa là ok lun đó. sự giúp đỡ của top này là quá tốt rồi mình ko đòi hỏi gì hơn.Nhung nếu dc giúp đỡ train tạm ổn dưới lv 35 thì thật sự rất tốt và khi họ len 35 là đã 1 con đường khác rồi.Lúc đó họ sẽ tự khắc tính toán cho mih đầu tư như thế nào thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên