THẢO LUẬN Hình phạt kill auto !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ThienDiem

Trung Sĩ
Tình hình là dạo này đi làm về chỉ biết mang team ra kênh pk làm Q VH vui đùa cùng mấy chú kill auto .
Thế mà hôm nào cũng kill bọn nó tầm 15-20 phát . Mấy hôm trước k sao , hôm nay tự nhiên 2 đứa 9 tà lên phá, như thường lệ vẫn cho nó sml , nhưng lại bị khoá đến chiều . Ôi trời! Tự vệ cũng bị khoá :)), giờ team qua k10 train . Riêng tui cho treo solo rồi đi ngủ :)). Hài vãi !
Ingame : DocTon .
Kteam coi lại hệ thống phạt cái @Lion_King @Huyết Ban Nick

LangHy

Gia nhập giang hồ
Tình hình là dạo này đi làm về chỉ biết mang team ra kênh pk làm Q VH vui đùa cùng mấy chú kill auto .
Thế mà hôm nào cũng kill bọn nó tầm 15-20 phát . Mấy hôm trước k sao , hôm nay tự nhiên 2 đứa 9 tà lên phá, như thường lệ vẫn cho nó sml , nhưng lại bị khoá đến chiều . Ôi trời! Tự vệ cũng bị khoá :)), giờ team qua k10 train . Riêng tui cho treo solo rồi đi ngủ :)). Hài vãi !
Ingame : DocTon .
Kteam coi lại hệ thống phạt cái @Lion_King @Huyết Ban Nick
Cái này không liên quan hệ thống phạt lắm nhỉ , cái này liên quan đến chế độ Pk , nếu AD làm được chế độ bị đánh có quyền đánh trả ko lên tội thì hay !

meanboy

Binh Nhì
Cái này không liên quan hệ thống phạt lắm nhỉ , cái này liên quan đến chế độ Pk , nếu AD làm được chế độ bị đánh có quyền đánh trả ko lên tội thì hay !
Kill auto co hinh phạt là đã có sự quan tâm sv lắm rôi, đừng đòi hỏi cao quá. Cả sv ko ai bị gì. Tạo sao thằng thớt lại khóc. Ví nó là top nên nó xạo lồn. Ăn ở sao nên chỉ mình nó là bị như vây :)) nên mới nói mạnh thì ko có nghĩa làm gì thì làm. Vẫn có nhiều cách đập cho sml thôi. Và sẽ nhiều cuộc vui dảnh cho thằng top xao lồn :))

hohohihi

Gia nhập giang hồ
Kill auto co hinh phạt là đã có sự quan tâm sv lắm rôi, đừng đòi hỏi cao quá. Cả sv ko ai bị gì. Tạo sao thằng thớt lại khóc. Ví nó là top nên nó xạo lồn. Ăn ở sao nên chỉ mình nó là bị như vây :)) nên mới nói mạnh thì ko có nghĩa làm gì thì làm. Vẫn có nhiều cách đập cho sml thôi. Và sẽ nhiều cuộc vui dảnh cho thằng top xao lồn :))
m ko bít sạo lồn là ai sao =]] riêng tui treo solo rồi cho đi ngủ mà còn bày đặt coi lại hệ thông phạt làm cái đéo gì k biết !!

FanTaShi

Gia nhập giang hồ
Dm nghe bọn loz 9 than ngứa dit vl. hết than này đến than cái kia. sv này giờ chắc của bọn 9 quá. có chơi có chju. loz me hở tí là than. vô đọc mà nghe ngứa đit. toàn bọn loz 9 than vãn. tà bị kii đéo ai nói 1 lời. 9 kii cái lên đăng gr lập topic sũa um sum. pk thi k lại thi kêu fix char này char nọ đủ kiểu. riết đéo biết chúng m chơi với ai nữa. đéo chơi dc thì nghĩ đừng hỡ tí là than. có kii ng ta dc. giờ bị thi chju. đừng hỡ tí là than. Bọn loz 9 thử chơi đẹp giống tà 1 lần xem đéo than vãn gì coi. toàn lũ ăn hại chỉ biết nghĩ cho bản thân. Déo chơi dc thì nghĩ đừng có mà than ở đây.

ThienDiem

Trung Sĩ
Tao chờ :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên